Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hapa Obama alikuwa ashasoma cable za Purnell Delly?????

Discussion in 'Jamii Photos' started by Jumboplate, Jan 6, 2011.

  1. Jumboplate

    Jumboplate Senior Member

    #1
    Jan 6, 2011
    Joined: Jul 29, 2008
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inaonekana kama Obama alikuwa anamshangaa mshkaji kwa uzushi kwani tayari alikuwa ameshazisoma habari toka kwa Hosea kuwa jamaa mwoga..............
    [​IMG]
     
  2. Diehard

    Diehard JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Utajua tu hapo yupi omba omba na yupi mzushi kisha yupi mwenye hela.
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Mbona picha ya kitambo sana kbala ya ata sakata la Hosea
     
  4. d

    dotto JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    jamaa mpaka kwa karatasi
     
  5. Revolution

    Revolution JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jamaa anaboreka anahamu mazungumzo yaishe akacheze kikapu.....
     
  6. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Naona mkuu yuko na desa lake aliloandaliwa na akina January Makamba. Hawezi kumwaga nyanga bila desa!!!!! Duuuuh.
     
  7. banizle

    banizle JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 15, 2008
    Messages: 211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45

    Haha
     
  8. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    huwezi vuka bahari bila kivuko
     
  9. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #9
    Jan 6, 2011
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    dah hii kama kweli usemacho
     
  10. Mhafidhina

    Mhafidhina JF-Expert Member

    #10
    Jan 6, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 548
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mpaka aibu, jamaa anajielezea kwa jitihada zote. Hapo alikua anaomba Obama aje kugawa Neti tena kama alivofanya Bush...!
     
  11. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #11
    Jan 7, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,092
    Likes Received: 1,441
    Trophy Points: 280
    "mwisho wa mazungumzo aliomba ma-aple kumi hapo pembeni akaweka kwenye mfuko wa koti kuwaletea watanzania msaada aliopata kwa hiyo trip". Mwisho wa nukuu.

    Halafu ni noma sana unapomwambia kitu mtu kumbe tayari ana taarifa zako zinakuonyesha ulivyo uchi.
     
  12. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #12
    Jan 7, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,777
    Likes Received: 4,527
    Trophy Points: 280
    Hahahahaaaa kazi kweli kweli
     
  13. Companero

    Companero Platinum Member

    #13
    Jan 7, 2011
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,395
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Njowepo umesome kweli WikiLeaks? Obama kawa Rais 2008. Sakata la Purnell limetokea 2007!
     
  14. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #14
    Jan 7, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Obama alikuwa anajiuliza inakuwaje eti watanzania wamemchagua kilaza wa namna hii kwa 80% vote. Mazungumzo ya kawaida lazima awe na makaratasi. First and ugly of it's kind
     
  15. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #15
    Jan 8, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Obama ana admire JK alishika nondo yake halafu anashuka kiuhakika kuomba misaada mbali mbali toka marekani
     
  16. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #16
    Jan 8, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hapo inaonesha uelewa mdogo wa mambo,kuna haja gani kwenda na makaratasi kama vile unaenda kujibu mtihani?Sikushangaa Rais wetu alipoulizwa swali kwnini Tanzania ni masikini?Naye akajibu HATA MIMI SIJUI!!
     
  17. M

    Mpendagiza Member

    #17
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahaha hapa angekuwa Dr nadhani wangeelewana na Obama,bt huyu mkwerer ni pumba tu
     
  18. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #18
    Jan 8, 2011
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    mpaka jk anaongea kwa mikono ....teh teh teh...
     
  19. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #19
    Jan 8, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Akiulizwa swali lilo nje ya hilo desa nadhani hali yake itakuwa mbaya sana
    Anweza sahau hata kilichompeleka.
     
  20. Mwanyasi

    Mwanyasi JF-Expert Member

    #20
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 4,523
    Likes Received: 600
    Trophy Points: 280
    mkwere anasoma lisala wakati hawajakubaliana, Obama kaboreka
     
Loading...