Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hapa ni Zanzibar ama ni Iran?

Discussion in 'Jamii Photos' started by i pad3, May 27, 2012.

  1. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    muungano ufe At4NPC6CIAEToKH.jpg large.jpg
     
  2. Bufa

    Bufa JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 3,094
    Likes Received: 1,568
    Trophy Points: 280
    Wazaznibar sijui wanajivunia nini, muungano ni kwa faida yao hamna hata kitu kimoja wanachowazidi bara na zaidi elimu wamekataa kabisa, umeme wanategemea from bara. ardhi yao ndogo, karafuu zao lao kuu siku hizi halina dili, kama wanajidai na magofu ya utalii hata bara yamejaa kibao waende ujiji, kilwa na sehemu kibao yapo. Ngoja waachiwe afu waone wataenda wapi na kanchi kao.
     
  3. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kumbe Iran ina waafrika wengi hivi!
     
  4. bhikola

    bhikola JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Dah, kweli hiyo balaa!!!!!!!!!!1
    jamani JK na Shein wako wapi, watoe maelekezo basi tujue kulikoni, kama vipi muungano ufe tu,
    Zanzibar isiwe ni koloni la Tanganyika wajameni
     
  5. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Huwa napata taabu sana kuuelewa utawala wa Nyinyiem kwa nini hawataki Muungano kujadiliwa? hali hii sio nzuri hata kidogo hii ni hatari
     
  6. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Lao moja hao, kopo na mfuniko,wana wanachokijua nyuma ya hzi vurugu!
     
  7. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2012
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,166
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Hapo ni Jamhuri ijayo ya Kiislamu ya Watu wa Unguja na Pemba. Halafu baada ya hapo Wapemba nao watajiondoa na kuunda Jamhuri yao ya Kiislamu ya Wapemba.
     
  8. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #8
    May 27, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,338
    Trophy Points: 280
    Wazanzibar wanatakiwa walaumu chama cha mapinduzi kwa kuwafikisha katika hali waliyonayo sasa!!!wamejikuta mapinduzi hayajalipa kama ilivyotegemewa,hii yote inatokana na utawala mbaya wa ccm.
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hao ni wapemba walio zamia..
     
  10. Fasouls

    Fasouls JF-Expert Member

    #10
    May 27, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 899
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Hivi kuna raia yeyote aliye jeruhiwa kwa kupigwa risas au hata aliyekufa? Mana huku bara tukiandamana kdogo tu tunapigwa risasi hadi kufa na hawa sisiem!
     
  11. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #11
    May 27, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,191
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    ...wasioutaka muungano ni waislam au wazanzibar!?
     
  12. P

    Percival JF-Expert Member

    #12
    May 27, 2012
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 2,181
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    ' <!-- google_ad_section_start -->Re: hapa ni Zanzibar ama ni Iran?'<!-- google_ad_section_end -->

    Hamjui historia ya taifa lenu ? Washirazi asili yao wapi ?
     
  13. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #13
    May 28, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Niambie hiyo dress code iliyoandikwa kwenye katiba yenu mpaka ZnZ ifananishwe na Iran, mbona mnachuki zenu binafsi nyie, its not secret kuwa ZnZ more than 80% ni waislamu na hilo ni vazi lao sasa makosa yako wapi?

    Pumbaaaaaaa
     
  14. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #14
    May 28, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hapo patakuwa Irani, naangalia mabango wameyaandika kwa kiarabu, so bila shaka hapo ni Irani , ingekuwa afrika mashariki wangetumia Kiswahili...
     
  15. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #15
    May 28, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Dubwasha la Muungano linawapa ulaji watu fulani fulani, kwa hiyo hawawezi kuruhusu ujadiliwe kirahisi. Lakini kwa sasa, haswa lile WESE lilopatikana Pemba watakubali tu!
     
  16. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #16
    May 28, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    mimi hapo ndipo ninapochokaga serikal yetu kwani kwanini rais asimwambie mkuu wa majesh aende akawaadabishe? au atakuwa ametumia nguvu nyingi sana? ila inaumiza sana sijui wakristo huko wanaish vipi.

    To me wapewe kisiwa chao kuliko kiigharimu amani ya taifa letu. swala la ulinzi bara tuimarishe mipaka yetu tu. wao wanajua watapata misaada kutoka kwenye nchi za kiislam lakin watabebwa hadi lini? itafika wakati hata hao waarabu watachoka kuwahudumia.
     
  17. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #17
    May 28, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Wapewe wanachokitaka full stop
     
  18. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #18
    May 28, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Wanahaki ya kufanya hivyo Muun wamij mijizi nani anautaka? Inawezekana hawaendelei sabababu yetu!
     
  19. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #19
    May 28, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    pia itaibuka jamhuri ya KOJANI
     
  20. a

    anin-gift Senior Member

    #20
    May 28, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 165
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ila tusisahau ule mgogoro wa pemba na unguja bado upo ulifunikwa tu na kauli ya Pinda kuwa znz sio nchi, na madai ni yaleyale kuwa pemba inanyonywa na unguja na maadamu watajitenga nasi wakimaliza watapakua kiporo chao, so nina mashaka hali itakuaje kule kwao maana wote wana misimamo mikali.
     
Loading...