Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hapa ni Uingereza sio Manzese

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Nov 13, 2011.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,511
    Likes Received: 2,783
    Trophy Points: 280
    [TABLE="width: 508"]
    <tbody>[TR]
    [TD]Hapa ni Uingereza sio Manzese[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Hapa ni Uingereza na wala sio kule kwetu kwenye daraja la kwanza la kuvuka barabara Tanzania[/TD]
    [/TR]
    </tbody>[/TABLE]
     
  2. v

    valid statement JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    hata ulaya nako wachafu pia mkuu!
     
  3. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    bongo lala kichwa maji
     
  4. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ukiondoa hayo makaratasi mbona pazuri tu? in fact better than Samora street.
     
  5. driller

    driller JF-Expert Member

    #5
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    wewe huoni huyo mama ana viatu vyake hapo...? hiyo tu inaonyesha kwamba hiyo sio bongo...! ingekua bongo usingeona hivyo viatu.... ni dili kinyama huku kwetu.... yani ungevikuta posta vinauzwa tena kwa bei kama vile jamaa amenunua yeye mombasa....!
     
  6. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #6
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kweli aisee.
     
  7. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #7
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Tena viatu vizuri tu na bado anavyo miguuni, na hata hiyo skin tight ingekuwa ni dili.
     
  8. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #8
    Nov 13, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,511
    Likes Received: 2,783
    Trophy Points: 280
    Uchafu hauna kwao kila mahali pako na uchafu wake lakini uchafu wa ulaya huwezi kufananisha na uchafu wabongo hahahahahah

    Ina maana Samora Evenew sio kuzuri kabisa? Hhahahah

    Yaani ingelikuwa bongo wangelimvua huyu mwanamke nguo zake zote hizo? Duhhhhhhhhhhh bongo kunatisha kweli hahahahahahhhhh

    ina Maana Viatu na hiyo Skin tight bongo big deal? kweli bongo kuna njaa huku nguo zinatumwa majalalani tu hata TV au Laptop na Mafriji ya kizamani waweza

    kuokota majalalani Viti vya Makochi pia kila kitu waweza kuokota majalalani huku vitu vya kizamani havina thamani hata kidogo ndio huko nyumbani mnaviita Mitumba hata gari ya kizamani waweza kuikuta imetupwa kwenye sehemu za kutupia vitu vya kizamani bongo kwetu kweli kuna njaa sana Tanzania Umeme na maji Safi huko kwetu ni Big Deal hahaha njaa tupu nyumbani.
     
  9. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #9
    Nov 14, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    mitaa ya wakware ungekuta kesha vuliwa kila kitu hadi mbaya katendwa
     
  10. MGAWARIZIKI

    MGAWARIZIKI JF-Expert Member

    #10
    Nov 15, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    It's true
     
  11. Mbugi

    Mbugi JF-Expert Member

    #11
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,397
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    uchafu ni hulka kwani ulikuwa hujui wazungu, wahindi ni wachafu kuliko wabongo? Tafadhali usiangalie weupe wa ngozi yao?
     
Loading...