Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hapa ni Kanyigo au Mbinga

Discussion in 'Jamii Photos' started by mmiy, Nov 9, 2010.

  1. mmiy

    mmiy Member

    #1
    Nov 9, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]



    Nimeipata hii kwa mmoja wa watani zangu wangoni anauliza hapa ni kanyigo(bukoba)au mbinga(songea)
     
  2. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hapo lazima patakuwa Mbinga tu maana watani zangu wale hawaachi mtoto wa kike awapite .
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Nov 9, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    kwa kweli hii mbona iko kwenye sehemu nyingi tu vijijini...

    P.S .:doh:
     
Loading...