Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hapa ni jikoni kwa brazameni dully sykes, karibuni sana!

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Nov 16, 2009.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,512
    Likes Received: 2,787
    Trophy Points: 280
    Wikiendi hii, mapaparazi wa mtandao huu walitua pande za Tabata Kimanga jijini Dar es Salaam nyumbani kwa msanii wa muziki wa kizazi kipya, Dully Sykes a.k.a Mr.Misifa. Bahati mbaya hawakuweza kumkuta lakini waliishia nje ambako walivutiwa na hali ya jiko lake pamoja na dishi la Runinga yake. Hebu cheki ilivyokuwa...

    <!--ThumbBegin-->[​IMG]<!--ThumbEnd-->
    Huu ndio muonekano wa picha ya jiko la staa wetu Dully Sykes’ Handsome Boy’ ambaye picha yake inaonekana hapo juu

    <!--ThumbBegin-->[​IMG]<!--ThumbEnd-->
    Hapa ni mahali anapotumia kupikia chakula chake.

    <!--ThumbBegin-->[​IMG]<!--ThumbEnd-->
    Baada ya kula huhifadhi vyombo vyake juu ya kochi hili la ‘mbavu za mbwa’ bila kuviosha ambapo nzi hufanya tafrija kwenye makombo. Hapa ni baada ya kupata kifungua kinywa.

    <!--ThumbBegin-->[​IMG]<!--ThumbEnd-->
    Hili ndio kabati lake la kuhifadhia vifaa vyote vya jikoni.

    <!--ThumbBegin-->[​IMG]<!--ThumbEnd-->
    Ukishangaa ya Musa utaona ya Firauni.Hili ndiyo Dish ambalo 50 Cent wa Bongo, Dully Sykes hulitumia kwenye Runinga yake, ambalo ameligeuza kamba ya kuanikia nguo.

    <!--ThumbBegin-->[​IMG]<!--ThumbEnd-->
    Pembeni ya nyumba ameegesha ‘ mkoko’ (gari) wake wa maana ambao hata hivyo ulikuwa na pancha katika tairi lake la mbele upande wa kulia.

    http://www.globalpublisherstz.com/



     
  2. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Shigongo bana!!!!
     
  3. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Kaazi kweli kweli
     
  4. MwalimuZawadi

    MwalimuZawadi JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2009
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi wakuu adhabu ya character assassination ni ipi?
     
  5. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #5
    Nov 17, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    This shit is illegal, invasion of privacy fulani, could be breaking and entering depending on how they entered.
     
  6. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #6
    Nov 17, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,394
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    That's not fair bana! Mnamdhalilisha..
     
  7. Mvina

    Mvina JF-Expert Member

    #7
    Nov 17, 2009
    Joined: Aug 2, 2009
    Messages: 999
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Maisha safari ndefu wakuu atafika tu..
     
  8. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #8
    Nov 17, 2009
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    hhahahahahaha
    blazameni duli sakisi
    hahahaha hapa home ni noma.
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    Nov 17, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    unajua huyu shigongo mpumbavu sana...mbona yeye haomnyeshi picha za kwa mama yanke shinyanga wanakopikia mavi ya ng'ombe
     
  10. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #10
    Nov 17, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Lete picha za hiyo crib ya mama yake shigongo tuzione, kupikia mavi ya sijui nini inawezekana ni juhudi zake za kulinda mazingira kwa kupunguza ukataji miti hovyo..hongera mama shigongo.
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Nov 17, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hivi hizo picha zina ukweli wowote fu hana hata ka G/F kanakoenda kumsafishia or H/gal
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Nov 17, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mweh
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    Nov 17, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Huyu dogo pesa zote anazopata zinaishia kwa mabinti nini akarabati hata jiko jamani huko ****** kutakuwaje sasa?
     
  14. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #14
    Nov 17, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mnamlaumu bure Shigongo,kwanza gazeti lenyewe mmeambiwa ni UDAKU which means umbeya,sasa mtamshitaki wapi?
    Halafu hata kama ni kweli,hayo mengine hayahitaji pesa ili jiko lionekane smart ni usafi tu ambao haununuliwi.
     
  15. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #15
    Nov 17, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Huyo dully ndye anayekutajirisha ww shigongo na unyonyaji wako! na ww uliyepiga hiyo picha tuwekee picha za gheto lako tulione!! Kila mtu anajua maisha yalivyo magumu hapa bongo, ni vipi kumdhalilisha kwa kuweka coment kwenye hizo picha wakati hamkuingia hata ndani? huo ni wizi, wadaku wananunua magazeti nyie mnapata pesa kutoka kwa hao wasanii...mimi nadhani imefika kipindi wasanii mdai malipo kwa kila picha yako inapoweklwa ukurasa wa mbele
     
  16. a

    alex50 Senior Member

    #16
    Nov 17, 2009
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 136
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    upuuzi
     
  17. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #17
    Nov 17, 2009
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimesema sitaki kununua vijarida vya umbea,kwani vinavunjia watu heshima na hata wengine ndoa zao zimeenda na maji.
     
  18. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #18
    Nov 17, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    halafu kama walivyosema walimkuta hayupo,nani aliwapa ruhusa ya kuingia ndani kwamtu na kuchakura chakura?..hap ni jikoni cjui wapi na wapi...nani awaruhusu kuyafanya hayo na mwenye mali/nyumba hamkumkuta?....tabia mbaya sana hiyo.
     
  19. M

    Monicam Member

    #19
    Nov 17, 2009
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli mr. Misifa hayo sio mambo. usafi ni kitu cha muhimu na sio usafi wa mwili tu wakati home ni balaa kwa uchafu
     
  20. Typical

    Typical JF-Expert Member

    #20
    Nov 17, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 222
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    chuki binafsi hizi !yaani unaenda kwa mtu badala ya kuchukua kitu kizuri ulichokuta wewe unaangalia negative tu!ina maana hakuna story nzuri huyu muandishi angeweza kutoka nayo hapo kwa dully!?ujinga kabisa!mwanamziki redman wa marekani kuna kipindi alikuwa anakaa kwenye kageto tu but Mnet walitengeneza crib ya kwake na wanaiuza.iko poa tu!!
     
Loading...