Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hapa ndipo wanaponimaliza kabisa hawa watu !

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sajenti, Sep 27, 2010.

  1. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Nimekuwa nikijaribu kujiuliza ni kwa kiasi gani akina dada wengi, si wote linapokuja suala la kutaka mapenzii basi mwanaume ndio huwa mwanzilishi lakini mchakato unaposhika kasi huyu mdau huwa kinara kwa mbwembwe, miguno na maneno kedekede. Niliwahi kumwambia mmoja kuwa siku moja ajaribu kuanzisha hoja yeye akadai kuwa wanawake ni watu wa aibu....aibuu??? mchana mwema!:lol::lol:
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,066
    Likes Received: 5,262
    Trophy Points: 280
    Bwana ehh....
    Mi huwa kinanichekesha , leo anakiri kuwa unamkuna ile mbaya, mkiachana anaponda eti ulikuwa humfikishi kileleni.
     
  3. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    mwanaume ndio kichwa!
     
  4. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    hehehehe!! Kweli lakini...........
     
  5. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2010
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Pale jamii itakapo acha kuwapachika jina la 'uchangudoa', 'malaya', na majina mengine katika mwelekeo huo ndipo hapo watakapo jiona nao ni wenye usawa kwa yote katika mahusiano.

    Jiulize, ni kwanini mwanamme anaonekana ni mwenye ngekewa kutembea na mademu wengi lakini kwa mwanamke jambo hilo ni la kulaaniwa?? Na pahala pengine wanaume wameruhusiwa hata kuoa wanawake zaidi ya mmoja.

    Nasubiria karne ambapo mambo haya yatakuwa na uwiano sawa. But right now, somewhat, something tells me this is all biological.
     
  6. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ahhhhhhhhhhhhbabu weweeeeeee!!!! yan ulilie kuchanjwa ?we uliona wap bwana wewe?
    yap its among of FUNDAMENTAL RIGHT .......even women r titled on claiming t bt mmh apana.........cha kuombwa bin kuanzwa ndo kitamu babu........
    kuna sababu fulan zinazofanya wadada wasiwe wa kwanza katika kuchokoza NYUKI.......
    1.wanaume wanaupenda sana ule mchezo ata km mmefanya alfajiri after breakfast atataka tena ...wakat wewe hauna hata hamu ...........poa utampa ......afta lunch kwenye saa 10 ivi ukimkalia vibaya atataka kukudinya tena..........sasa mwelekeo km uo unazan uyo demu wako atakuwa na hamu kweli ya kukuomba?sisemi kwa vibaya its just yeye anakuwa HANA HAMU WADUDU WOTE WAMELALA........cz unampaga mara nyng lakin kama nyie mwanaume mngekuwa mnauchuna labda km wiki ivi bila kugusia ni lazima demu wako angegongea ....!!!!!!!!!!!
    bt kwa trench i daily unataka km sala ya babayetu then unategemea akuanze sahahu smply bcz ye anakuwa hana hamu ushazimaliza na anajua uyu haina haja ya kumuanza cz atanianza tu!!!!!!!!!!
    MAONI
    usimguse demu wako kwa wk mbili then uone km atakuanza ama ........au km vp wekeanen ratiba nyuma ya kitanda apo thats j1 alha zamu yako kuanza game the rest z mine.......u man.......!!!!!!
    nawasilisha
     
  7. c

    cool guy Member

    #7
    Sep 27, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    To a great extent nakubaliana nawe na pia aliye sema it is bilogical thing ,lakini katika mambo mengi likiwemo hili ni kwamba men are known as"BRAINS" and women are "machines" sasa hapa naona mashine lazima zianziahwe na only brains can start machines.Ni sawa na kusema akili ndiyo inaenedsha masozi (muscles)
     
  8. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...nilishawahi kukaa naye mbali kwa mwezi mzima na niliporudi nikajifanya kumpotezea kama sihitaji vile nione kama atalianzisha au vipi? naona mdau kauchuna tu asubuhi tuko mezani tunapata kifungua kinywa ananiuliza mbona jana hata hukunigusa au ulichakachua ulikotoka? nikamwambia nilikuwa nasubiri ulianzishe...alicheka mpaka akajimwagia chai kwenye nguo! eti loh! siwezi kulianzisha mpaka mwanaume uanze!
     
  9. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ....tetehhh! bora ujitahidi tu kumpandisha hivyo hivyo tu. huwa wanaongea sana usipowafanyia kweli..........
     
  10. c

    cool guy Member

    #10
    Sep 27, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa ndugu nakubaliana nawe,kwani wanawake wanahisi not secured na hivyo kila hatua inakuwa calculated.Hata wanapotemebea hujiangalia angalia sana miilini mwao kana kwamba kuna kitu bado pungufu...that is their nature then..
     
  11. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #11
    Sep 27, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,997
    Likes Received: 841
    Trophy Points: 280
    Mimi naona kama tunatofautiana 'approach' tu! Hata wao wana namna zao za kufikisha ujumbe ingawa ni za kimyakimya lakini 'mara kadhaa' ujumbe huwa unafika. Wana 'mitego' hao....usiwaone hivyo!
     
  12. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #12
    Sep 27, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...kwa jinsi niwaonavyo mimi hiyo mitego yaweza kuwa ya muda tu lakini mwishoni hata akiwa na njaa utashangaa hawezi kukuambia nahitaji chakula. Lakini wewe ukiamua kumuomba akikutengea utashangaa atakavyochacharika mpaka unajiuliza huyu mtu siku zote hizi alikuwa anasubiri nini kusema kuwa anataka hii maneno!??:A S 8::becky::A S 8:
     
  13. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #13
    Sep 27, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Mi mbona nyumba ndogo yangu inanisumbua sana tokea jana, eti "hny nina genye!"
     
  14. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #14
    Sep 27, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,997
    Likes Received: 841
    Trophy Points: 280
    Lol...huyo kabambe!
     
  15. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #15
    Sep 27, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Hongera bana.!! sijui wa kwangu ana matattizo gani....ila nitakapolianzisha shughuli yake haielezeki ndio maana najiuliza kwa nini mzuka anakuwa nao lakini anasubiri mpaka nichokonoe mimi wakati hata yeye anapaswa kugusa??
     
  16. A

    Anold JF-Expert Member

    #16
    Sep 27, 2010
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,008
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mwanaume gia box yake ni automatic mwanamke ni Manual, sasa ratiba itapangwa ila nakuhakikishia haitafuatwa? weee kuna watu network kila saa ipo juu sasa ukizingatia mnara wa mawasiliano upo pembeni weeeeee!
     
  17. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #17
    Sep 27, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    m'mke aibu babu wewe!
     
  18. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #18
    Sep 27, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mimi wa kwangu huwa hasubiri kuanzwa bali hunianza mara tu anapokuwa anajisikia na huniambia kwa uwazi kuwa nataka mambo fulani.
     
  19. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #19
    Sep 27, 2010
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,229
    Likes Received: 4,891
    Trophy Points: 280
    Naskia wanafundishwa kitchen party kutomwanza mwanaume, ila wanatakiwa kujikatalisha kwanza af wanapotoa, kitu full.
     
  20. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #20
    Sep 28, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    mkuu hiyo iko kibiashara zaidi.:becky::becky:
     
Loading...