Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hapa ndipo ninapoipendea CCM

Discussion in 'Jamii Photos' started by nginda, Oct 18, 2011.

  1. nginda

    nginda JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  2. M

    Mbalinga JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 1,151
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Doh kazi kweli kweli.
     
  3. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mara moja kila baada ya miaka mitano sio mbaya!!!
     
  4. M

    Marytina JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    baada ya kutumika kutoa tamko la kidini?????????iginga
    [​IMG]
     
  5. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hii staili ya CCM ya ubwabwa hii mbona kama vile .......mmmh!!!.............ngoja ni-reserve comment mpaka nitafute kauli ya Rev. Masa
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Umaskini bwana....
     
  7. L

    Losemo Senior Member

    #7
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wabadili jina wajiite C.C.U. CHAMA CHA UBWABWA
     
  8. HOMOSAPIEN

    HOMOSAPIEN JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 699
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    Hii ni rushwa ya waziwazi kabisa
     
  9. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    hivi vitu vingine ni aibu kwa viongozi wa maeneo hayo..
     
  10. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    UNajua mimi huwa siamini kwamba watu hupewa ubwabwa!!!

    Is this true? Is it a CCM startegy?
     
  11. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2011
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    kwa mara ya kwanza katika miaka HAMSINI YA UHURU WATOTO HAWA NDO WANAONA WALI.....!
     
  12. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    kula wali toa kura
     
  13. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    rushwa hiyo Takukuru wako wapi??
     
  14. kalukamise

    kalukamise JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 670
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Hivi hatuna mwana JF toka Takukuru ?? angalau atufahamishe walichukua hatua gani.....kwa huu ubwabwa........
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    Oct 18, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Hapa hawakosi kura 1000 kwa style hii.
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Oct 18, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Hii style imeanzia ngazi ya taifa mpaka huku chini
     
  17. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #17
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Jamaa amesimama pembeni ana pen na note book kurekodi idadi ta sahani zilizogaiwa. Halafu maharage yameisha sahani mbili kavu, duh!
     
  18. I

    Idofi JF-Expert Member

    #18
    Oct 18, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 60
    Ahaa magamba, hii style ya ubwabwa kweli wa k were mtawapata
     
  19. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #19
    Oct 18, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    hapo unapita na kadi yako ya kura inanakiliwa namba....
     
  20. Beautiful Lady

    Beautiful Lady Senior Member

    #20
    Oct 18, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    au Chama Cha Misosi
     
Loading...