Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hapa Mwanza hii ni kero!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Marire, May 1, 2012.

  1. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,347
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Hili ni tatizo la foleni kuanzia Pamba road kuna kipande cha barabara mbele ya kituo cha polisi mkandarasi hana vifaa au pesa toka January anahangaika tu hapo.

    Mabatini nako ni kero unaweza chukua saa zima kwenye hiyo bump; ukienda Buzuruga kuna vituo vya hiace vinatazamana vinafanya pawe na foleni isiyo na lazima; nataka nijue nani anahusika?
     
  2. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,647
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Na itawacost sana maana hadi 2015! mtajuta kwa nini mlichagua wabunge wa ajabu ajabu!

    Mmepotea rudini kundini matatizo yenu yatashughulikiwa haraka!

    Kama upo mwanza azisha vugu vugu la kurudisha jimbo kwa wenye dola!

    Umeelewa we KIJANA?
     
  3. i

    isotope JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 2,404
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Watu wa Mwanza tuliapa kuwa CCM kurudi madarakani mpaka waturudishe usafiri wa treni Mwanza to Dar. Vinginevyo wataleta matamasha kama walivyoleta feb 5, lkn miezi miwili baadaye April 1, wakagaragazwa kwenye uchaguzi wa udiwani kirumba! M4C ni endelevu!
     
  4. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,347
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Turudi kuzimu?
     
  5. C

    Cupid 50mg Member

    #5
    May 1, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijui unaota? Tena mchana!.
     
  6. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,647
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Sasa wewe umenena,

    Umenifikishia muhusika na nitaliforward kwa wanaCCM, kumbe mkipatiwa gari moshi tu CCM imerudi madarakani?
     
  7. l

    lutome Senior Member

    #7
    May 1, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    jimbo yataludi tena bila jasho,sisi tulimchoka Masha na Diallo,wapo vijana wa uhakika sasa wana piga jaramba muulize huyo mjaluo wako hata kazi aliyoomba haijui na sijui anatarajia kuwaambia nini wanamwanza mwaka 2015.
     
  8. F

    FJM JF-Expert Member

    #8
    May 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Temeke na Kinondoni hakuna foleni?
     
  9. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #9
    May 1, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,647
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Na wewe yanakuhusu!

    Mi naongea na wapiga kura wa mwanza!

    wanasema wana kero ya foleni na gari moshi na zikishughulikiwa CCM inachukua jimbo!
     
  10. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #10
    May 1, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,347
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Mi nawaombeni mnipe majibu ya kero yangu sijaomba mbishene.pia kuna tatizo la viraka bararani kuzibwa kwa zege pita lumumba,mlango1,pamba rd mbele ya oraxy na mbele ya duka makufuli.
     
  11. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #11
    May 1, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    kurudisha treni ni wajibu wao.
     
  12. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #12
    May 1, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    nimecheka kweli
     
  13. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #13
    May 1, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    kwa Nyakato Buzuruga. Taa zinahitajika pale. Mwanza ishakua sana
     
  14. m

    massai JF-Expert Member

    #14
    May 1, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kama sio wabunge wenye uchungu na mataso ya watu wa mwanza,huo ujenzi wala usingekuwepo.walikuwepo wabunge wasisiemu mpaka reli waliua sembuse lami..chadema for life
     
  15. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #15
    May 1, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Igeni mfano wa watu wa Arusha hawatishwi na kuwa na mbunge au kutokuwa na mbunge kwa mizengwe, wao wameapa kuchagua upinzani.

    Kutekeleza wajibu ni haki ya serikali kwa wapiga kura wake hata kama hawakukichagua chama hicho.

    Hivyo tume ya katiba acha umboyoyo wako hapa jukwaani kwa kuwatisha watu eti watajuta!!!!!

    Tumeshajuta tayari miaka hamsini sasa, au wewe hulioni hilo?
     
  16. M

    MOSSAD JACOB Member

    #16
    May 1, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    KWANI PESA ZA BENK YA DUNIA MMESHA ULIZIA ZIMEFANYA KAZI GANI?ok ofisi ya wenje ipo nendeni mfikishe malalamiko na siyo muongee kama watawaliwa bali zungumzeni kama watawala maana nyie ndio walipa kodi wa jiji na lazima zitumike kwanza kwenye vitu vya msingi.
     
  17. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #17
    May 1, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,426
    Likes Received: 925
    Trophy Points: 280
    Weweee!!! Tena futa kauli yako mara moja wakina Jack masamaki ndio mnawategemea?basi mmekwisha,CHADEMA FOR LIFE.
     
  18. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #18
    May 1, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tumejuta sana kwa haya yafuatayo;

    1.0 Umeme usiokuwa na uhakika,

    2.0 Mfumuko wa bei usiooneka kupata suluhu,

    3.0 Huduma mbovu za kijamii hasa mahospitali, mashuleni.

    4.0 Miundo mbinu duni toka tupate uhuru hasa barabara.

    5.0 Kushindwa kujitegemea kwa miaka hamsini licha ya kuimba kila siku siasa ya ujamaa na kujitegemea.

    6.0 Kuwa na serikali legelege isiyojali wananchi bali imekumbatia mafisadi na kuwaona kama miungu watu.....

    Wewe tume ya katiba nina uchungu sana na upotoshaji wako!!!!!!
     
  19. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #19
    May 1, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,347
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    sasa jacob kwani wenje anapita barabara ipi hadi sisi tuende ofisini kwake?
     
  20. SoNotorious

    SoNotorious JF-Expert Member

    #20
    May 1, 2012
    Joined: Sep 11, 2011
    Messages: 2,427
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    unamegwa!
     
Loading...