Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hapa Mbongo amechakachua!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Al Zagawi, Dec 22, 2011.

  1. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,462
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Nilikuwa natafuta orodha ya viwanja vikubwa kabisa vya soka duniani...katika pita pita yangu kwenye net nikaibukia kwenye wikipedia na kukutana na habari hii.

    Tafadhali soma hii link hapa chini
    Lake Tanganyika Stadium - Wikipedia, the free encyclopedia

    hivi ni kweli kuwa Lake Tanganyika stadium, Kigoma una sitting capacity ya watu 60,000? siamini!!!
     
  2. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,855
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    ule wa kigoma au upi?
     
  3. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,462
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kigoma Mkuu!!!
     
  4. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,805
    Likes Received: 933
    Trophy Points: 280

    Niliwahi sikia hii kitu kabla na kuna wakati nilibahatika kufika kigoma na kuuona huu uwanja. Ni kweli sitting capacity yake ni watu 60,000. Hilo halina ubishi na hakuna uwanja wa kuufikia hapa tz ukiondoa uwanja mpya wa taifa.

    Tatizo la uwanja ule hauna matengenezo na uko kwenye state of neglect......pia design yake siyo nzuri sana...
     
  5. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    its truu ule uwanja ni mkubwa uko eneo la mnarani pale karibia na mahakama ya mkoa,serikali ingeukarabati
    namsifu aloweka link ni kuutangaza tuige mfano wake tutangaze vivutio vingine Tanzania. msiudharau mkoa wa kigoma wana timu yao pia nzuri sana,Nimeishi kigoma ni mkoa ambao ni wakarimu sana na ukifika mgeni utajulikana ww ni mgeni,bar maarufu kam website, sandra nk ni makutano ya wafanyakazi wote mida ya jioni kuanzai TRA,PCCB,NMB,NBC,CRDB nk mnajikuta mnajuana wote na ukiwa na sherehe kama harusi nk ndio usiseme utachangiwa na kila mtu hata kama unafanyia harusi mkoa mwingine lazima wakuandalie receeption ktk ukumbi maarufu kama kwa MTEI nimesahahu jina.vyakula raha pia.I love kigoma na migebuka yake
     
  6. bakuza

    bakuza JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hayo yote sawa kabisaila tatizo ni washirikina sana.
     
Loading...