Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HAPA LAZIMA UDATE.....hata ukiwa mgumu vipi

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mpasuajipu, Feb 25, 2011.

  1. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Mmmmmh jamani hii dunia ingekuwa hakuna kuzeeka wala kufa, ningeomba nikae na huyu kimwana maisha yangu yote tukiwa tuanaburudishana.

    lakin hata kuangalia tu ni burudani tosha. Hapa tuko mjini Kigali jamani looo! Hii siyo ya Kibongo. Nilibahatika kuwa huko siku za karibuni, Kigali ni burudani tupu.
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,033
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Duuh kiuno kama nyigu!chochote atakacho nitampa lol!
     
  3. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu acha kutufunga kamba wenzio, hii ni collections ya wallpaper mie ninayo kwenye disc fulani ambayo ina collections ya wallpaper kibao!! lol.
     
  4. IT Guru

    IT Guru JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 595
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    :flame:
     
  5. U

    Uncle Jei Jei JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 917
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 80
    Mmh! Mbona pozi lake kama amebanwa na tumbo la kuhxxxx alafu dezain fulan kama anatoa ushuz!!!!
     
  6. Zwangedaba

    Zwangedaba Member

    #6
    Feb 25, 2011
    Joined: Feb 1, 2009
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Na we acha kutufunga kamba huyo mtoto wa kinywarwanda mi namjua kabsa
     
  7. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #7
    Feb 26, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hawa ndo wanaosababisha wanaume kupigana......
     
  8. T

    Tata JF-Expert Member

    #8
    Feb 26, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,236
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Ahaa kumbe unamjua kabisa safi sana. Tujulishe jina lake, ana umri gani, anaishi mtaa gani, ni kabila gani (mtusi au mhutu), anafanya shughuli gani huko Rwanda, ana kiwango gani cha elimu, kama ameolewa ana mchumba au ni single, ni vitu gani anapendelea kufanya (hobbies). Nadhani ukitupa hizi taarifa tutajua kuwa unamjua kabisa kama unavyodai.
     
  9. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #9
    Feb 26, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    mpasua jip sio poa bwana kutufunga kamba hapa jamvini.hii picha mi nimeiona toka 2009, net we hyo kigali imemtoa wap sasa huyu mtoto.
     
  10. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #10
    Feb 26, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    du yani hapo uvumilivu ziro kabisa k2 mmaa
     
  11. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #11
    Feb 26, 2011
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    yah yah, hizo ni injection za silicon, ukipapasa sana kitu inapasuka.
     
  12. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #12
    Feb 26, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Na wewe acha kututwisha magunia, huyo ni dada yangu wala sio mnyarwanda ni mkinga wa makete!
     
  13. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #13
    Feb 26, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    yes ofcourse, hata wadudu?!
     
Loading...