Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hapa lazima maisha yawe bara hapa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Speaker, Apr 7, 2011.

  1. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwa mtindo huu,ni wabunge tu na matajiri ndo wanao furahia maisha,...wengi tuna washabikia katika siasa kumbe ni mlango wa ninyi kujipalia ulaji na kutusahau watanganyika wengine,..

    Kwanini mnashindwa kukemea kupanda bei za bidhaa namna hii bila mpango?
    Baada ya miezi miwili tutaishi vipi?
    Nilikua nanunua mafuta ya taa 850 @lita,ona hii ya leo

    [​IMG]
     
  2. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #2
    Apr 7, 2011
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    Bei hiyo ni sawa na dola za kimarekani (2000/1504)*3.785412 kwa gallon ya kimarekani; yaani dola 5.0338. Bei ya wasitani kwa Marekani ni dola 3.40 kwa galoni, kuna sehemu nyingine wanapata futa lile kwa bei nafuu zaidi angalia hii hapa chini. Kwa mfumo huo, inatakiwa pato la kawaida la mtanzania liwe ni aslimia 48 zaidi ya lile la wamarekani!!. Kima cha chini marekani ni dola 7.50 kwa saa, kama shillingi 2,346,240 kwa mwezi.

    [​IMG]

    3014060_com_gasprices.jpg
     
  3. nahavache

    nahavache JF-Expert Member

    #3
    Apr 7, 2011
    Joined: Apr 3, 2009
    Messages: 869
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mchanganuo wako una mantiki. Hata hivyo JK hawezi kukusikiliza hata kidogo
     
  4. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    Na bado.....huu ni mwanzo tu wa maisha bora kwa kila mtz na ni mwanzo tu wa kasi zaidi,ari zaidi,na nguvu zaidi za kikwete na ccm na ccm-b.............tutajuta kuzaliwa tz.....lazima tupitishe katiba itakayokuwa na kipengele cha kukopa uongozi kutoka ng'ambo.......mbona kila siku viongozi wetu wanakimbilia kwenda nje kuomba misaada ya fedha?.kwa nini hawaombi misaada ya kutusaidia marais, w/mkuu, wasajili wa vyama,wakurugenzi wa takukuru?.............mi nimechoka sana naona kila kiongozi yupo kwa maslahi yake japo maslahi na uroho unatofautiana kwa mfano..........unyama unaofanywa naccm na kikwete dhidi ya watz wenye rasilimali lukuki hauwezi kuwa sawa na unyama utakaofanywa na chadema wakichukua madaraka.............ningefurahi sana iwapo wabunge wa upinzani wangekataa mishahara mikubwa/minono wanayopewa kwa maslahi ya nchi na watz
     
Loading...