Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hapa Kuna Mushkeli

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by TandaleOne, Sep 12, 2010.

  1. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Hivi,mpaka mtu ajinadi kwa bendera ya taifa na picha ya Nyerere ndo aaminike??????Doh!Inamaanisha mtu haamini ndani ya nafsi yake kwamba anaweza kusimama peke yake na watu wakamuelewa????Doubts!!!Anguko hilo,kwa watu wanaofikiri vizuri.:violin:
     
  2. S

    Shubiri Member

    #2
    Sep 12, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nafkiri ni bora hao kuliko wanaotumia misafara na pesa za walipa kodi kutoka nyumba kuu?!
     
  3. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Hivi Nyerere alikwapua wake za watu???Nikumbushe.:becky:
     
  4. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Kwa mtizamo wako, Nyerere si wa kuigwa??

    Mtakula sana laana kwa kukiuka maono ya Baba wa Taifa.

    Wapi Lowasa? Rais mtarajiwa aliyefulia. Hakuna sabuni ya kumtakatisha. Kisa? Kusherehekea kifo cha JK Origino (Julius Kambarage). Swahiba wake kalazimisha kwenda ikulu.Matokeo yake ndiyo kiongozi wa kwanza wa ajabu anayeanguka jukwaani.

    Ujeuri. Jeuri ya pesa za Wahindi. Walidharau ya Nyerere. Mpaka akathubutu kusema "CCM si mama yangu". Hiyo ni laana tosha kwa CCM ya leo na wafuasi wake.

    Hawana la kujivunia. Miradi yote wanayosifia kuitekeleza ilianzishwa na kijana aliyefundwa na Nyerere - Ben Mkapa.

    Sasa hivi tupo kizani. Viongozi wasanii na walafi.

    Kijana ipo siku utauona ukweli na utaacha kushabikia UPUMBAVU = CCM
     
  5. S

    Shubiri Member

    #5
    Sep 12, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi mama Maria Nyerere alishamtafutia kura Nyerere kwa gharama za Ikulu?
     
  6. Mlalahoi

    Mlalahoi JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2010
    Joined: Aug 31, 2006
    Messages: 1,919
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    Na hivi Nyerere alikuwa mwathirika?
     
  7. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #7
    Sep 12, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    mbona mnatuchekesha kwa haya maswali!!!!!!!!!!!!
     
  8. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #8
    Sep 12, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Nimeuliza cos kuna mtu anamlinganisha na Slaa!!!!!:becky:
     
  9. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Ni wa kuigwa sana ila si kwa kujinadi kwa picha zake wakati mafao yake ya bungeni ulitumia kumnunulia kimada gari badala ya kujenga hata orphanage moja.Doh!!:becky:
     
  10. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Kuna mtu katumia mafao yake ya bungeni kumnunulia gari kimada wake badala ya kusaidia jambo jimboni.Sasa yuko kwenye kampeni tena na anatumia jina la baba wa taifa.Hivi mizimu huwa inawarudi watu???Natamani iwe hivyo.
     
  11. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #11
    Sep 12, 2010
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,720
    Likes Received: 975
    Trophy Points: 280
    ...bora wanaotumia picha ya shujaa wetu mwalimu nyerere na bendera yetu ku symbolise utaifa kuliko Kikwete anatumia picha ya mabwana zake wamarekani ie Bush KWENYE mabango huko barabarani.....wanatushangaa sana!!.....nasikia huko BUKOBA katumia picha ya askofu malasusa ikashushwa na NEC TEHH TEH!
     
  12. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #12
    Sep 12, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Bora....kuliko...:Unajua maana yake?
     
  13. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #13
    Sep 12, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    tuambie maana yake? MAANA KUNA MWINGINE ANAPIGA PICHA NA WATOTO AKIWAPA PEREMENDE!!
     
  14. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #14
    Sep 12, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Alikwapua wake za watu??
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Sep 12, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #16
    Sep 12, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    aliyeitumia atasema.
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    Sep 12, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #18
    Sep 12, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,493
    Likes Received: 2,504
    Trophy Points: 280
    Send this message to 50 people

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #19
    Sep 13, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Kazi unayo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #20
    Sep 14, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    solution sio kujenga orphanage mkuu, ni kuboresha maisha ya watanzania
     
Loading...