Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hapa kuna haki?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by kaka h, Sep 6, 2010.

  1. k

    kaka h Member

    #1
    Sep 6, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    je ni kwa nini raisi anaposhiriki uchaguzi haachi madaraka ya uraisi hamuoni hili linanyima haki sawa kwa wagombea.......
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    No haki in this country bwana.
    Ukitaka haki mfuate sweet heart wako.
     
  3. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,792
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    THUBUTU....Aachie madaraka abwagwe ki-katrina..!
    Hii ndo aina ya viongozi wasiofanya kitu afu wanang'ang'ania madaraka..!
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Sep 6, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,794
    Trophy Points: 280
    ....hata huyo sweetheart wako anaweza asikutendee haki pia.
     
  5. M

    MJM JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 461
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Siyo rais tu hadi mawaziri pia. Ni moja kati ya mapungufu ya katiba yetu
     
  6. m

    mjukuu2009 Member

    #6
    Sep 6, 2010
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa apa kwenye katiba kunabidi marekebisho.uchaguzi ukimalizika tudai katiba mpya.
     
  7. k

    kaka h Member

    #7
    Sep 6, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe wenzako kila siku wanalia kwenye uhusiano........so wewe umerizika
     
  8. S

    Shimwela Member

    #8
    Sep 6, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tanzania haki itakuja kutendeka tu na pekee tu, kama watanzania watakapo kimwaga ccm,otherwise tusahau
     
Loading...