Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hapa kuna future kweli?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by amazon, Jul 19, 2012.

  1. a

    amazon Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wana MMU?
    Mimi ni dada ambaye nimepata mpenzi kama miezi mitatu hivi imepita. Kitu kinachonifanya niombe ushauri wenu ni kwamba, huyu kaka kwanza mawasiliano yake sio mazuri ni mpaka nimuanze na hata nikimtext anachukua kama masaa mawili ndio anajibu meseji.. Anajitetea kwamba yuko bize sana. Anapafahamu ninapoishi na huwa anakuja kunitembelea lakini ninapomwambia anipeleke kwake anasema atanipeleka kwa sasa ni mapema mno kufanya hivyo.

    Kitu kingine nilipomueleza kwamba mimi niko serious na huu uhusiano, akaniambia kwa nini tusichukulie kama tuu tunastareheshana isitoshe tuna muda mfupi tangu tumeanza hivyo tusiji commit mapema! Na akanieleza nisipende sana mambo ya kuolewa kama vipi tuzae tu.

    Napata wasiwasi na huyu kaka kama kweli ana mpango na mimi. Naombeni ushauri wenu maana nimeshaanza kukata tamaa..
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    BUT still miezi mitatu ni mapema mno kumlazimisha mtu alete posa au a behave like husband to be..
    mwache akusome kwanza
    au tafuta mwenye 'deperation ya ndoa' kama wewe

    mpe mtihani mmoja tu
    no sex untill ujue anaishi wapi
    hapo utapata jibu
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    jiongeze, kama unataka ndo kimbia ila kama unataka good tyme kula bata mtoto.
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    umeshamgea kipapa...?
     
  5. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mnh hata kama ni mapema,huyo ni player anakaba pande zote ili usipate ushahidi kuwa ni player/part time....achana naye huu muda unaopoteza na huyo mpuuzi ujue unajizibia chances zako za kumpata mtu/mr right......
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    kwani kinahusika na commitment?
    we wote ukliowahi kuwagaia illikuwa ni commitment?
    hujawahi kugawa for pleasure?
     
  7. a

    amazon Member

    #7
    Jul 19, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante The Boss, nitafuata ushauri wako
     
  8. a

    amazon Member

    #8
    Jul 19, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo nimekufa nimeoza, halafu ndio mwanaume pekee aliyekubali tukapime Afya. Wengine nilikuwa nawaacha maana hawakutaka kupima VVU.Hivyo nilimuona anajali.
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    hapa najaribu kuunganisha....kama keshatoa kipapa....na pozi ndo hizo.....mbona ni alama rahisi sana kuzielewa.....
     
  10. a

    amazon Member

    #10
    Jul 19, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante Neema. Nyumbani kwake hajanipeleka lakini huwa ananikaribisha Ofisini kwake. I know where he works. Ananiambia ananisoma hivyo atanipeleka kwake when the time is right.
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Jul 19, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    aisee kumbe kupima afya siku hizi dili sana?
    nitaanza na mimi hii style lol
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Jul 19, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    wewe hujajibu swali
    umeshawahi for pleasure?
    kama bado niku pm
    upate experience ya 'sex ya bila kudanganywa kuna commitment'...lol
     
  13. a

    amazon Member

    #13
    Jul 19, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli The Boss ni muhimu sana maana wanaume wengi hawataki hii kitu kabisa ya kupima, wanaogopa
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Jul 19, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    kuwa makini saana
    mtu kama kicheche hata kupima sio ishu
    usisahau virus vina mda wa kutoonekana
    unaweza pima na usione hadi miezi ipite
     
  15. salito

    salito JF-Expert Member

    #15
    Jul 19, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    dada yangu kwan kwake anaishi na wazazi wake kiasi akikupeleka atakuwa amekupeleka kwa wazazi?kama ndio hata akuonyeshe basi kwa mbali upaone angalau..mhh huyu ameshakwambia uchukulie km mnastareheshana sasa unasubiri nini kwake km unataka ndoa??kuwa serious na maisha yako..mtafute mtu sahihi kwa mtazamo wangu huyu hakuna kitu...
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    he he he, pole.
    Una miaka mingapi?

    Maplayer wengi wanakubali kupima ili wafaidi zigo na uwaamini zaidi.

    Strategy, strategy strategy.

     
  17. a

    amazon Member

    #17
    Jul 19, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante The Boss.. Inawezekana kweli akawa ni kicheche maana ninachojua mkiwa wapenzi kuna ile mawasiliano ya mara kwa mara. Mi ndio huwa naanzisha mawasiliano..Najiuliza sana kama ananipenda kweli. Ingawa yeye anasema ananipenda ila tatizo alishatendwa hivyo anaogopa kukurupuka wakati huu..
     
  18. a

    amazon Member

    #18
    Jul 19, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante my dear! Naanza kufunguka. Nashukuru sana kwa JF kwa kweli.. Itabidi nianze kujipanga upya.
     
  19. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #19
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    na pia hujaelewa jibu....suluhisho hapa sio mimi kutoa au kutokutoa uroda.....ni hivi.... amazon dia....kuna wanaume wanyenyekevu sana kabla hajakumega.....hiyo kupima sio ishu.....shida yake akishakupata ndo ntolee......stuka....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Jul 19, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    siku hizi una busara hadi basi..
     
Loading...