Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hapa kosa langu nini????????

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mvaa Tai, Jan 6, 2011.

  1. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,329
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    View attachment 19736

    Mimi ni Mtanzania ninaishi Lughombo Mwakaleli Mbeya, nimekuwa na bahati mbaya sana ya kukimbiwa na mke kila ninapokuwa nimeanza naye rasmi masuala ya unyumba, tena mbaya zaidi hata bila hata kuambiwa kosa langu. Mimi nimeshika dini hivyo sipendi kufanya mapenzi na mtu mpaka nitakapo kamilisha taratibu za kuoa, Naomba ushauri nakosea wapi? Kwasasa natafuta mke ambaye ataweka bayana mapungufu yangu ninapomkosea ili nipate nafasi ya kujirekebisha.
     
  2. BIN BOR

    BIN BOR JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kabla sijakupa ushauri naomba kujua hili, umeshakimbiwa na wake wangapi?
     
  3. M

    Msindima JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2011
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mmhh makubwa, tafuta rafiki wa mmoja wapo wa hao wake zake inawezekana mke wako akawa amemweleza shida ni nini mpaka akakimbia, na hao wote wanaokukimbia huwa mnakuwa mmeshafunga ndoa?
     
  4. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mmmmmh naomba tu nikuambie huna kosa wala wao hawana makosa ni kushindwa kuhimili ukubwa wa kiungo unachotumia kwenye unyumba.Pole sana,kinachonishinda ni je huwa unavaa kama ulivyovaa wanaona maumbile yako then wanakubali kuolewa na wewe au unakuwa hivyo wakati ukiwa tayari kufanya hilo tendo so wanakuwa kabisa hawajawahi kukuona??? Mi nafikiri show them what your mother gave you before marriage and let them decide kama waingie au vipi????????ukikimbiwa na kama sita wa saba utapata saizi yako as najua wapo wanaotafuta saizi kama yako.Its all about taking risk (wear protection) and determination.Wasalimu sana huko Mwakaleli,tunawapenda.
     
  5. hee-wewe

    hee-wewe Member

    #5
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unajua kuna watu hawawezi kuvumilia vituko vya mtu, ukizingatia kama bado hamjaowana, ndio kabisaa?
    then nivizuri ungejaribu kufuatilia ni kwa nini mambo hayo yanakutokea, ukizingatia wewe ni mtumishi wa Mungu
    pia nadhani ukitulia na Mungu atakupa jibu sahihi, na atakupa aliye wakwako. acha kutumia akili zako Mungu anaweza yote ongea naye
    sikio lake si zito wala asiweze kusikia na mkono wake si mfupi asiweze kuokoa, kumbuka amesema yeye ni Mungu aliye karibu, pia anatuwazia mema katika siku zetu za mwisho
    all the best mtumishi
     
  6. L

    Lwikunulo Senior Member

    #6
    Jan 6, 2011
    Joined: Jun 1, 2007
    Messages: 114
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ...in a light touch: Ezan, hivi umehawi kunyweshwa dawa ya 'Ndimilo" kule Mwela? kwa maana inasaidia sana kuondoa mikosi ya aina hiyo!
     
  7. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,329
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Watatu
     
  8. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,329
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Yes!!!!!
     
  9. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #9
    Jan 6, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,329
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Hapana sijawahi
     
  10. BIN BOR

    BIN BOR JF-Expert Member

    #10
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    3 is not bad, next question...

    Na mpini size yake ni kama shina na muwa, ndizi bukoba au kifuniko cha bic?
     
  11. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #11
    Jan 6, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,329
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Ni wa kawaida kabisa ndugu yangu
     
  12. BIN BOR

    BIN BOR JF-Expert Member

    #12
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kama hivyo ndivyo, tatizo ni moja tu......huwafikishi kileleni. Na kama tatizo hili likiendelea hata huyo mpya atakukimbia au akikaa jamaa wa nje watakuwa wanakuchapia.
     
  13. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #13
    Jan 6, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,329
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Nini kifanyike?
     
  14. BIN BOR

    BIN BOR JF-Expert Member

    #14
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hapatoshi hapa. Tafuta mtaalamu wa mambo ya kujamiiana akupe mbinu ambazo ukizitumia hata yule wa zamani akisikia atataka kurudi. Kuna mambo ukimfanyia mwenyewe anafika kileleni na hawezi kukukimbia. Kuna vitabu pia, niliwahi kununua kimoja safi sana kinaitwa "How to give her an absolute pleasure"
     
  15. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #15
    Jan 6, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,329
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Wazo zuri ngoja nilifanyie kazi
     
  16. Nchi Kavu

    Nchi Kavu JF-Expert Member

    #16
    Jan 6, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 3,111
    Likes Received: 672
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  17. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #17
    Jan 6, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tehe,tehe very creative......
     
  18. N

    Nalonga Senior Member

    #18
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    teh!Kiongozi mi nadhani unaokutana nao si wale wahitaji wa miguu mitatu kamili ndio shida inapoanzia hapo,hao ni wale wa miguu miwili na robo,so mkuu we fanya jitihada umpate yule mhitaji wa miguu mitatu kamili nadhani hapo huyo atakuwa mwenzio for life...so we chakachua kabla wajue habari ya miguu mitatu mapema kwani kosa lipo mitaa hiyo mkuu...
     
  19. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #19
    Jan 6, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    unapopata mke nadhani ufunge ndoa nae mara moja maana wewe ni mtumishi na huwezi ku'do' hadi ufunge ndoa wakati kwa mabinti wengi wa kileo watajua wewe ni function less hivyo anaogopa ukifunga ndoa tu atakuwa ameshapoteza mda wake, hayo ni sehemu ya majaribu na majaribu ni mtaji wa kupima imani yako huna budi kuyashinda
     
  20. ipyax

    ipyax JF-Expert Member

    #20
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 593
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 80
    naona former US VICE PRESIDENT (DICK) Cheney amenenepa!:rain::wink2:
     
Loading...