Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hapa kazi hipoo

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by p_prezdaa, Aug 20, 2012.

  1. p_prezdaa

    p_prezdaa JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 387
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kuna dogo hapa kaomba vyuo vitatu na vyote vimeshatoa majina hayupo, tcu wamemwambia kua yuko admitted embu ushauri tafadhari wana jf
     
  2. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160

    yaaan aliapply vitatu tuuu?? katika machoice yote nane!!! hapa cjaelewa alikuwa anajiamini sana au??? duu, simkatishi tamaaa lakini huyo imekula kwake????

    maana hakuna chuo kinachomchagua mtu bila application kaka! wakuchague ualimu wakati hupendi??? kama alijaza vitatu na vyote hayupo basi .....!! mmh labda asubiri miujiza ya mungu
     
  3. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35

    wapigie uwaulize tcu wenyewe watakusaidia zaidi..
     
  4. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 17,356
    Likes Received: 13,308
    Trophy Points: 280
    Hizo selection za vyuo ni kutoka kwenye vyuo vyenyewe?Maana si selection zote ni official.

    Hata hivyo sitashangaa sana kwani TCU kwakweli hawaeleweki ila mshauri ajaribu kuomba kwa ajili ya second round na kama sytem ikimgomea awasiliane na TCU kabla muda haujaisha.
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    alikua anajiamin nin huyo dogo hadi akaomba vyuo vitatu pekee?anway,mwenyewe nliomba udsm,sua na mzumbe bt thanx nimepata kimojawapo ya hvo!
     
  6. p_prezdaa

    p_prezdaa JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 387
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    dogo kachana mbaya alipiga PCM, NA ANA MOJA YA TATU.
     
  7. p_prezdaa

    p_prezdaa JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 387
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ana moja ta tatu ya pcm
     
  8. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #8
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na yeye alikuwepo bungeni last week?
    Atakuwa amechaguliwa havard
     
  9. p_prezdaa

    p_prezdaa JF-Expert Member

    #9
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 387
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Tethetehete xaxa kama hajachagua huko itakuwaje atie
     
  10. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #10
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 17,356
    Likes Received: 13,308
    Trophy Points: 280
    Mkuu unasema kweli au unatania?Itakuwaje mtu kama huyo aachwe?Bila shaka kuna tatizo lilijitokeza maana haiwezekani akose kwa ufaului huo_One za 3 PCM ni za kuhesabu mkubwa.
     
  11. p_prezdaa

    p_prezdaa JF-Expert Member

    #11
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 387
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mpango ndio huo, me mwenyewe ndio niliyemfanyia application na daily nilikuwa nachek profile yake iko pwax coz zote ni Eligible but ndo hivyo vyuo vyote alivyoomba wametoa majina ni UDOM, SAUT na ARUSHA UNIV, sasa hapo me hoiiiiii,
     
  12. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #12
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 17,356
    Likes Received: 13,308
    Trophy Points: 280
    Mkuu hii TCU ni janga la kielimu.
     
  13. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #13
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Si bora zingekua za kuhesabu!! ZIKO NNE(4) TU
     
  14. Kidotulotokordwak

    Kidotulotokordwak JF-Expert Member

    #14
    Aug 20, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha uongo 1ya 3 ashindwe kufanya application mwenyewe,haiwezekan aombe univ of ar na point 15 za pcm wakati hicho chuo cut off point zake ni kuanzia 2,cku zote uongo upo hujitenga na ukwel,sema tu ana dv ya kawaida,kama ni kwel tupia namba yake ya 6 na 4m 4
     
  15. p_prezdaa

    p_prezdaa JF-Expert Member

    #15
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 387
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Sikia wewe acha ushamba kwani mtu kwa 7bu amepata 1.3 ndio asiombe kile chuo ambacho anakipenda yeye, huo ni ukwelina hiyo ndio choice yake sasa kama wewe ndo huwa unafikiria huo utintok wako wa dzain hiyo umeumia yeye mwenyewe ndio kaomba hvyo na ndio machaguo yake sasa cjui wewe hua unafikilia kiu gan mtu akiwa na pass kubwa na kuamua kwenda kwenye competion za kawaida unaona diliiiiiiiiiiiiiiii
     
  16. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #16
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    wewe sema alikua ana dv 3 na sio 1.3.mtu mwenye pts 3 hawezi kuomba chuo kama arusha university au saut bana.
     
  17. p_prezdaa

    p_prezdaa JF-Expert Member

    #17
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 387
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ucwe maskini ya fikra wewe kwan Arusha kuna nn na DSM au Mzumbe ni nn na tambua huo ni uamuz wa m2 na co lazma kufanya vile utakavyo wewe, na kwa ujinga wako endelea kuwa na mawazo yakipumbavu hivyohivyo uone utakavyochekwa na wanaojua mambo huwa yanakwenda vp kwa mjini
     
  18. nasssen

    nasssen Member

    #18
    Aug 20, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 25
    mmmh mkuu!!!! mimi mwnyw nmeshndwa kukuamini.....cjui wadau wengine vp!
     
  19. C

    CebJoe Member

    #19
    Aug 20, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh.....!hilo sasa janga!
     
Loading...