Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hapa inakuwaje wazee?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by sugi, Apr 13, 2011.

  1. s

    sugi JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    kompyuta nikiiwasha inawaka vzr,nafanya kaz kama dakika 10 then inazima yenyewe,whats wrong?
     
  2. mazd

    mazd Senior Member

    #2
    Apr 13, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Laptop or Desktop?

    Inawezekana vumbi limekua jingi katika feni au processor--so inaover heart then inajizima ili kuokoa proccessor isije kuungua AU check your RAM if they are okay...
     
  3. s

    sugi JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    ni laptop mkuu
     
  4. mazd

    mazd Senior Member

    #4
    Apr 13, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    From my experience hilo ni vumbi tuu.
    NOTE: Hayo ni mawazao yangu coz limeshanitokea--take them as advice.
     
  5. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    japo hujasema inarun OS gani na ina memory kiasi gani jaribu kufanya uchunguzi wa

    1. kuna joto jingi linatoka kwenye CPU?
    2.kama ina Memory mbili toa moja washa na moja
    3. hdd yako inatoa mlio wowote?

    ipo full charged lakini?
     
  6. M

    Mdanganyika2 Member

    #6
    Apr 13, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani hao ni virus check your antivirus software.
     
  7. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    That sound to be hardware problem. Inawezakuwa Ac adaptor, Inaweza kuwa power supply ndani ya laptop. Inaweza kuwa RAM. etc

    • start in safe mode ikifanya hivyo hivyo then RAM itakuwa si tatizo.
    • Kama inajizima wakati battery ina na full charge then Ac adaptor sio problem
    • then tatizo linaweza kuwa power supply .kama alivyosema mdau mazd maybe ina over heat. angalia sehemu ya kupumulia laptop kama hakuna uchafu na vumbi kuganda ikiwezekana piga blower. Other wise ni dalili ya power supply kufa. tafuta mtaalam au kama wewe una vifaa ifungue upige blower na kusafisha
     
  8. s

    sugi JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    thanks,let me try,lakini inaweza kuover heat kwa dakika chache tu hizo?
     
  9. mazd

    mazd Senior Member

    #9
    Apr 13, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    @sugi
    Wachilia mbali dakika, ya kwangu ilikua ina kaa kama 30seconds then inazima--na tatizo ilikua ni vumbi katika feni.Try
     
  10. v

    van victor Member

    #10
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Iyo vumbi mkuu.
     
  11. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #11
    Apr 14, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Any feedback!! tuwe na utaratibu ukipewa mawazo yakifanya/hayakufanya kazi julisha watu, nafikiri ni ustaarabu!
     
  12. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #12
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    huyo ni virus mkuu, huwa anabadili time settings so at certain time interval computer inajiswitch off auto, fanya full scanning kwa antivirus original (purchased). Ilishawahi kunitokea hiyo yangu ilikuwa just 1 minute mimi nilimuondoa kwa avast (2 yrs ago)
     
  13. s

    sugi JF-Expert Member

    #13
    Apr 15, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    thanks,but still wit problem!
     
Loading...