Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hapa ikitokea ajari nani alaumiwe?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by satellite, May 22, 2012.

  1. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ajari tu hapa.jpg

    Hii nimeona ni kali kuliko zote sijui mhandisi wa hii barabara kasomea wapi au ndo wale wahandisi wa kuunga unga maana direction ya hii kibao ilivyoweka hakuna aliyeakua anajari kama vile kiko sawa na wanaendelea na ujenzi wa barabara.hii ndo bongo bwana
     
  2. M

    Mabelana JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 261
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Dar! hapo kweli lugha gongana au kakiweka mtoto nini
     
  3. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    mhhh, ukipita kushoto imekula kipande yako!!!!
     
  4. m

    maswitule JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,380
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Watoto wa form two wamebadirisha sio mkandarasi jamani. Tumesahau enzi tukiwa form two unakuta kibao kimeandikwa NAMTUMBO wewe unabadilisha U kwenye t inawekwa O na O kwenye B inawekwa A. Ilikuwa kazi kweli kweli
     
  5. M

    Morinyo JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 2,215
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Watu wengine hawako serious kabisa na kazi.
     
  6. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Huyu bila shaka ameishia darasa la kwanza, kwani hata kulia na kushoto hajui.

    Na tatizo amesoma shule ambayo hawana gwaride kwa hiyo mambo ya "KULIA GEUKA... KUSHOTO GEUKA... KWA MWENDO WA HARAKA MBELE TEMBEA.... SHOTO KULIA.... SHOTO KULIA...."
    Hakuyashuhudia kabisa.



    MIZAMBWA
    NABII MTARAJIWA!!!
     
  7. Mgibeon

    Mgibeon JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 3,359
    Likes Received: 1,420
    Trophy Points: 280
    Inaitwa AJALI pia tunasema ni KUJALI zingatia matumizi ya R/L..........:
     
  8. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kweli huyu ni mkandarasi ama mkaanga ndazii?
     
Loading...