Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hapa Arusha, kweli NEC haimthamini mpigakura!!!!!!!!!!!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Rutashubanyuma, Oct 30, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Kuanzia jana na leo asubuhi ninaendela kukagua vituo vya kupiga kura hapa Arusha mjini na nimebaini ya kuwa NEC haimthamini hata chembe mpigakura.

    Makaratasi yenye majina ya wapigakura yamezagaa sakafuni na kuwalazimu wapigakura kuokota baadhi ya makaratasi hayo kuhakiki majina yao kama huu siyo mkakati wa kuwazuia wapigakura wasipige kura basi ni nini?

    Jamani hivi NEC watasema gundi hawana ya kuhakikisha makaratasi yenye orodha ya wapigakura yanagangamala kwenye kuta au watakuwa na visingizio vipi na kwa nini tatizo hili limeanza uchaguzi huu?
     
  2. b

    bojuka Senior Member

    #2
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    KAKA WASHAJUA KUWA JIMBO HILO LIMEKWISHA CHUKULIWA NA CHADEMA CHINI YA MH; GODBLES LEMA NDIO MAANA HAWAWEZI KUWATHAMINI KWA LOLOTE. WANANCHI MSIOGOPE SIKU YA KUPIGA KURA NENDA KITUONI UTAMKUTA KARANI MWONGOZAJI UKIWA NA KITAMBULISHO ATAKUPA MAELEKEZO JUU YA KUPIGA KURA. VOTE FOR SLAA PLEASSSSSSSSSSS:israel:
     
  3. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,003
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 180
    Peoplesssssssssssssssssssssssssssssssss
     
  4. minda

    minda JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ni bora wakarekebisha kwa maana tunaambiwa mabilioni ya shilingi yameidhinishwa kwa kazi hii; uchaguzi mkuu 2010.
     
  5. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Kama hawana gundi si ununue na kuyabandika vizuri? Au unataka imprest yote ya stationery itumike kwa kiwango cha 100% wakati wenzao za matundu ya choo nyingi zinabaki kwa watendaji?
     
  6. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    Halafu wana akili siyo nzuri. Hapa DSM jamaa yangu mmoja kaniambia katika kituo cha Ilala Mchikichini (nyuma ya soko la nguo) orodha za majina wamebandika nje ya geti ya bohari moja. Hakuna kinga yoyote ya jua au mvua. Jee ikija mvua, orodha hizo si zitaharibika?
     
Loading...