Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hapa ajali ikitokea nani alaumiwe?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ndibalema, Aug 31, 2010.

  1. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Jamani hizi kampeni sasa zimepitiliza!
    Sasa hadi mambo ya usalama hayazingatiwi.

    [​IMG]
     
  2. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Duh!
     
  3. K

    Kituko JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,961
    Likes Received: 1,104
    Trophy Points: 280
    mfa maji mzee, haishi kutaptapa
     
  4. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaribu kubandika hapo ya kwako uone jinsi Kinana atakavyokuitia Press Conference na kukuweka pingamizi kwa Tendwa
     
  5. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #5
    Aug 31, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Hii ndio Tanzania, Amani tupu!
     
  6. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Alaumiwe huyo mgombea!:becky::becky::becky: Kwani anapendwa kupita kiasi
     
  7. M

    Malunde JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 256
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ni ishara kuwa mwanasiasa huyo hataheshimu taaluma za watu na chama chake kinaona ni sawa tu. Viongozi makini wanalinda usalama wa watu na viongozi wasiomakini ni potential problem creators.
     
  8. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #8
    Aug 31, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Actually she is a lot more better looking than the road sign.
     
  9. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ingekuwa chama cha upinzani tungesikia wamekiuka maadili ya uchaguzi. CCM wababe wanaweza wakaweka advert hadi kwenye traffic lights na hakuna wa kuwanyooshea kidole. Aiseeee
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,145
    Likes Received: 5,336
    Trophy Points: 280
    Wa kulaumiwa ni CCM na mambumbumbu wake wasiojua umuhimu wa alama za barabarani
     
  11. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #11
    Sep 1, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Ndio Tanzania wakati wa kampeni hata vyombo vya usalama navyo vinafanya kampeni! What hell is this
     
  12. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #12
    Sep 1, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Walaumiwe ccm chama cha majizi.
     
  13. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #13
    Sep 1, 2010
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    tuendelee kuiombea hii nchi maana ni hatari tupu..
     
  14. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #14
    Sep 14, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,756
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Aliyebandika hapo ana akili nusu, ya kutambua watumia barabara wote wataangalia alama hiyo na kupata ujumbe; nusu yake iliyopungua ni kwamba ni kusababisha ajali na pia si watumia barabara wote uangalia alama hizo za barabarani mbali na taa za kuongozea magari!!!!!!! Huo ni ujumbe tosha kuwa CCM haitambui maslahi ya wananchi wa Tanzania.
     
  15. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #15
    Sep 14, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Umaskini wa watanzania ni vigumu kuisha mbadikaji nadhani hana hata uhakika wa kuishi!!!!!
     
  16. father-xmas

    father-xmas JF-Expert Member

    #16
    Sep 14, 2010
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hatari.danger!
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Sep 14, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,624
    Likes Received: 2,809
    Trophy Points: 280
    Yaani kwa kweli ni kama hatuna sheria za barabarani.
     
  18. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #18
    Sep 14, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mdaiwa wa kwanza A kizigha, mdaiwa wa pili CCM, mdaiwa wa tatu tume ya uchaguzi, mdaiwa wa nne halmashauri ya jiji kwa kuruhusu ( by implication ) kuzibwa hiyo alama, mdaiwa wa tano dereva na mdaiwa wa sita mwenye gari.
     
  19. m

    mzeewadriver Member

    #19
    Sep 14, 2010
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Sidhani kama aliyebandika hilo tangazo hapo ndio maoelezo aliyopewa hiyo haina tofauti na pale unapokuta watu wanatupa takataka sehemu ambayo kuna bango "USITUPE TAKA TAKA HAPA" au unakula jojo na kutupa karatasi chini kwa mawazo kwamba wapo wenye kazi ya kufanya usafi. Tatizo la watanzania tunaamini serikali ndo itufundishe ustaarabu. Sielewi ni kwanini limeonekana hilo tu au kwa sababu ni uchaguzi, kuna mabo mengi watu wanafanya unajiuliza kama ni akili au matope yanatumika.
     
  20. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #20
    Sep 16, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kwa hilo hata siwalaumu CCM maana magazeti yao mmeacha kuyanunua ,television zao mmeacha kuzitazama ,wakiwaita kwenye kampeni zao hamuendi mpaka mlazimishwe kufunga biashara na wengine wasafirishwe kwa malori kila wanalosema mnawajibu HATUDANGANYIKI sasa wafanyeje zaidi ya kutafuta mahala ambapo wana uhakika kuwa lazima mtapaangalia.Lakini hii imezidi inabidi vyombo vya kulinda sheria viingilie.
     
Loading...