Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hao ndio wakamavu wetu

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Sylver, Sep 13, 2010.

  1. S

    Sylver Senior Member

    #1
    Sep 13, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je kwa idara zao hii ni sawa hata kama joto lalevya
     

    Attached Files:

  2. S

    Sylver Senior Member

    #2
    Sep 13, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ILIKUWA Zanzibar celebrated its 42nd anniversary of its revolution

    PICHA TOKA DIRA YETU
     
  3. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,489
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    duu, hiyo balaa yaani wakuu wa ulinzi na usalama wanalala fofofo, kuna ulinzi tena hapo
     
  4. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Sishangai. Umri wa akina mzee Malechela kweli ni wa kuhimilii mikikimikiki ya kuwa macho muda mrefu?
     
  5. i

    inyi Member

    #5
    Oct 4, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahaaaa! aibu kweli, ah.
     
  6. L

    Linababy Member

    #6
    Oct 6, 2010
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nani kakudanganya wanalinda, hvyo ni vyeo tu na mavazi tu. Wanaolinda ni wengineeeee.
     
Loading...