Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hao mawaziri wezi watabaki wabunge?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Moony, Apr 29, 2012.

  1. M

    Moony JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mimi si mjuzi wa mambo ya siasa ndo maana naomba kueleweshwa.

    Hawa wezi wahujumu uchumi waliotumia vibaya madaraka yao wakiwa kazini kwa hakika watanyofolewa uwaziri.

    Je ni sahihi wao kubaki kuwa wawakilishi wa majimbo yao?
     
  2. j

    jjjj Senior Member

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haileti maana kama wamepatikana na makosa na wakaenguliwa na Rais ya maanisha hawafai watabaki kwenye ubunge wa mwakilishe nani tunaomba wananchi nasi tuweke mkazo katika hili vinginevyo waweza wakabaki
     
  3. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwani vigezo vya mtu kuacha ubunge si vipo wazi? Kwa Tanzania hii ni mpaka kesi dhidi yao itakapofunguliwa na wakapatikana na hatia ndiyo wanaweza kupoteza sifa za kuwa wabunge. Vinginevyo kama tuna ndoto kuwa watajiuzuru basi itakuwa imeshakula kwetu.
     
  4. Ziroseventytwo

    Ziroseventytwo JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 2,838
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Tunasubiri wapigwe chini,then huku majimboni tunalianzisha. Hatutaki kuwakilishwa na wabunge wezi...na sisi tunatafuta saini za wapiga kura 2000 then tunatuma wawakilishi pale ofisi ya bunge na ujumbe wetu ni hatumtaki mbunge wetu 7bu ni mwizi.
     
  5. Ziroseventytwo

    Ziroseventytwo JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 2,838
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Tunasubiri wapigwe chini,then huku majimboni tunalianzisha. Hatutaki kuwakilishwa na wabunge wezi...na sisi tunatafuta saini za wapiga kura 2000 wenye kadi ya kupigia kura,then tunatuma wawakilishi pale ofisi ya bunge na ujumbe wetu ni hatumtaki mbunge wetu 7bu ni mwizi.
     
  6. C

    Complex number Senior Member

    #6
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 28, 2012
    Messages: 167
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wafunguliwe kesi ya jinai ili waachie ubunge na watakao chaguliwa wawe makini na waogope kuwa mawaziri.Sio tu kufurahia kuwa mawaziri bali watumikie wananchi.
     
Loading...