Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hanywi pombe...havuti sigara...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mentor, Jun 14, 2012.

  1. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,657
    Likes Received: 3,962
    Trophy Points: 280
    Mh..nipo ofisini kazi si nyingi kivile,
    Tunapata early tea hapa niko na immediate bosi wangu na wadada wawili..

    Topic of discussion: Mdada huyu mmoja ana mume yu masomoni Dodoma. Sasa wanamuuliza kama huwa anakuja akasema mara chache chache maana masomo yamebana. Wakaanza kumuambia anaibiwa. Then huyu mdada mmoja akamuuliza, "Mumeo ni mlevi au anavuta sigara?"
    akajibu hapana...basi ndo kabisaaaa...waka-conclude anaibiwa!

    Sasa jamani, hivi kuna ukweli kiasi gani kama mtu si mlevi na si mvutaji basi anapenda chini!??? They seem to be so convinced about it..

    Mi nashangaa mbona babu Asprin, shem Kaizer, kaka et al ni walevi ila chini wanapenda sana...kuna ukweli kiasi gani!??
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Napita, niko mitaa ya mbele.
     
  3. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ngoja nimtoe buku trafic hapa kwanza. Nitarudi
     
  4. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Binafsi sijawahi kufanya research,lakini watu wengi hudai kuwa lazima mwanaume awe na ulevi mmoja wapo,lakn mimi huwa naona watu wengi wakilewa ndio hutaka wanawake,tabia hii anayo sana junior .Cux , Bishanga , erick52 , na Plantozoom kwa wanawake pia wakilewa huwang'ang'ania wanaume,wenye tabia hii ni kama Kongosho , FirstLady1 , shemeji yangu Kijino , CANtalista japo sio sana, charminglady tena huyu anaweza kukubaka akilewa kaanae mbali mita 100.Natoa tahadhari kwa wanawake watakao kuwa karibu na junior .Cux akiwa amelewa yatayo wakuta mtajua maisha
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    huwa najiuliza sana,pombe hunywi lakin bar unakaa mpaka saa 9 usiku na soda moja ya fanta,huwa unangoja nini?......haka katabia kwako kamekua sugu sana na umri ndio unaenda hivyo utakaacha kweli!
     
  6. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mentor i believe that 99%, at least awe anakunywa hata wine glass kadhaa, or bia 2, 3. ila yule ambaye hanywi kabisa anarudi ananuka fanta saa 7 usiku, pole kwa wahanga wote! ulevi wao unakuwa chini, yaani nina mifano mingi mno, na vilio vya marafiki zangu kulalamika kuwa wana wish wangepata at least anayeonja!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    @Mmwaminifu haka katatizo kanakuhusu nini mbona unakimbilia kuhonga....teh,teh,teh,...
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Jun 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Yaani mie nikipata wazo la kwenda bar tu, pichu inadondoka chini, navaa na kimini.

    Hii husaidia promotion hasa ukiaa kaunta na kitu cha kuzunguka zunguka, unakuwa unawageuzia walio kwenye vimeza vidogo kwa ajili ya show room lol

    Mjini fomu foo ya div foo
     
  9. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #9
    Jun 14, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    hii hali madada zetu ndo wanaamin sana eti mtu kama hanywi pombe/mlevi basi ni mzinzi. ndo maana wanapenda kuolewa na mtu asiye tumia kilevi chochote kwa iman ya kwamba atakua na mda mrefu wa kukaa na mpenzi wake wakila malove kila saa. Tofauti na mlevi ambaye yeye pombe anazigeuza ndo mke hata akirudi analala na viatu achilia mbali suruali. kumbuka hawa viumbe wanapenda sana chini ila hawasemi tu. mia
     
  10. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #10
    Jun 14, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    teh,teh,teh.....nimemlipua mmoja hapo utachek atakavyo jibalaguza hapa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    Jun 14, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,744
    Trophy Points: 280
    Kunywa bia kwa maendeleo ya Taifa. Afu we Mentor hawa kinamama walivyo wengi tusipojitahidi kuwahudumia unataka watumie magunzi.

    Wapiga bia chini tunapapenda lakini wasokunywa wanapapenda zaidi. Jina la ngono liheshimiwe.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #12
    Jun 14, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    heri mm sikusema!...
     
  13. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #13
    Jun 14, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kuna mtu kama Preta yeye ukimwacha ndani ukaenda kunywa na yeye huku nyuma anaondoka,mwanamme unarudi sa tisa yeye alirudi saa nane,amechoka kwa kuchakachuliwa na wewe umechoka kwa pombe hapo nan mwaminifu,aliaga anaenda kunywa au aliye toroka kwenda kuchakachua.teh,teh,te,
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #14
    Jun 14, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,240
    Trophy Points: 280
    aauuuuchhh....this hurts.....
     
  15. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #15
    Jun 14, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    bora yako ukilewa unaanza kulia huku unashika chini.ha,ha,ha,...huku unaimba ule wimbo wa "funguo!,funguo! ntaupata wapi!,mlango wangu umejifunga!nataupata wap!"
     
  16. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #16
    Jun 14, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,744
    Trophy Points: 280
    Pole mwaego....... Basi tumia ndizi mbivu lol
     
  17. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #17
    Jun 14, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nilikuona j2,nikapiga chabo kidogo mara nikaona kitumbua kimevimba ile kufika j3 wacha niugue kisa nimeona kitumbu...ha,ha,ha,...je ningekila?
     
  18. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #18
    Jun 14, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,657
    Likes Received: 3,962
    Trophy Points: 280
    Judgement, shemeji vipi tena..au ndo ulevi wako nini!??
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #19
    Jun 14, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,657
    Likes Received: 3,962
    Trophy Points: 280
    Unamtoa kama rushwa au ndo ulevi wako!??
     
  20. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #20
    Jun 14, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ila mbona mm nikinywa zikifika 6 tu, NYEGEZI ndio zinapanda sana!!...mpaka mia!
     
Loading...