Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hannibal Gaddafi relaxing with wife Aline

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pezzonovante, Nov 1, 2011.

  1. Pezzonovante

    Pezzonovante JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2011
    Joined: May 1, 2008
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0



    mwana wa gaddafi mkewe
     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Mods help
     
  3. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    hakuna kitu au ndio hao cybersquatters washaingia hadi huku kufanya business
     
  4. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,571
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Libya hakuna internet hajaona kile kijiti. Mi yule sio baba yangu, but I feel sorry for the guy and his son in the last minutes
     
  5. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 514
    Trophy Points: 280
    Kama Muamar Gaddafi na mahela yake chungu nzima aliwezwa kuadabishwa na wananchi wake; Je hawa viongozi wetu wanapata wapi kiburi cha kufikiria kuwa wao hayo yaliyompata mjomba wao hayawezi kuwakuta wao? It is advisable for them to understand what the people wantand respond accordingly, otherwise one day not in the distant future they might find themselves in the sewer!!
     
  6. Pezzonovante

    Pezzonovante JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2011
    Joined: May 1, 2008
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    siku inakuja na siku hiyo sijui kuna kujisahau
     
  7. U

    Userne JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 895
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kuamkia jana bodaboda na abiria wake walikufa pale karakata, licha ya kelele za watu train hiyo! train hiyo¤! hawakusikia wala kuona khaa!
    unapo karibia kufa, Unapo karibia kufa MMungu hukuziba macho na masikio hivyo basi, huoni wala husikii! ahahahaa....!
     
Loading...