Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haniridhishi jamani

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Anna pita, Oct 16, 2012.

  1. Anna pita

    Anna pita Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    ngugu zangu mimi ninamchumba ambae ameshajitambulisha kwetu nami kanitambulisha kwao sasa wakati tunatoka kwao Tabora vijijini ilitubidi tulale mjini ili kesho yake tuje arusha sasa bwana katika hali ya kibinadam tu tukawa tumeshiriki kimapenzi ndugu zangu haniridhishi kabisa yaani tukishikana dudu yake ikichungulia tu kwangu kashashusha mzigo yaani namaanisha ( akiingiza chululu yake kwangu kabla hata haijaingia vizuri kwisha kazi )na kajalibu zaidi ya mala 3hali ni hiyo hiyo, jamani kweli nitaweza kuishi nae kama mume???? ushauri wa bure nifanyeje
     
  2. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    mhm kwani ulikuw bado hamja fanya jigjig kabla ya kwenda kutambulishana kwa wazazi?
     
  3. mchambuzixx

    mchambuzixx JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,272
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    kama anakunywa mwambie anywe sminorf moja na redbul utauona mziki wake atachukua kama 30min hivi
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,370
    Trophy Points: 280
    Jamani, kwanini umefanya mapenzi nje ya ndoa?
    Mpe nafasi nyingine utaona atakavyo kusukumia moto hadi upige NDURU
     
  5. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,360
    Trophy Points: 280
    Hahahaaaaaa! Punguza woga! I naonekana mtoto MTAMU SANA WEWE!!!!! Hiyo ni sababu KIPYA HAKINYEMI!!!! Akikuzoea itaishaaaa yenyewe!!!! Ingekuwa umemkuta ANAKIBAMIA KIDOGO hapo kweli, manake nothing could be repaired!!!!!!! LOL!

    Huo ni usongo tu alikokuwa nao ndo uilomponza.
     
  6. Fyong'oxi

    Fyong'oxi JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 267
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mh! hii kali
     
  7. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,563
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Bujibuji swali umeuliza vizuri tena kwa mshangao kama na wewe ni Shekhe au mchungaji....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    I was thinking in the same line!
     
  9. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,665
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Hali ya kawaida kwa beginners atafute ushauri kwa wataalam mfadhaiko huo utaisha! Wengi huanza hivyo nina marafiki zangu wengi walikuwa na tatizo kama hilo incl mimi leo hii i can stay for 45 min. Ni pm kama nahitaji ushauri zaidi.
    Huduma hii ni kwa wanandoa tu.........!
     
  10. Anna pita

    Anna pita Member

    #10
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    tulikua bado kwani ni mtu wa dini sana na ana cheo kanisani hivyyo nadhani alikua anaogopa
     
  11. kalou

    kalou JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 4,051
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Inaonekana ulikuwa unam-bania,km vp mpe mzigo mfululizo km wiki 2 hivi,ukiona badö anazingua uje kwa ushauri zaidi,
     
  12. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #12
    Oct 16, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,360
    Trophy Points: 280
    Hupitwiiii!!!! Hii kitu ya SMINORF UKIMIX NA AMARULA NASIKIA INAKUWA MATATA SANAAA!! JUZI KATI NILIKUWA A TOWN NDO NIKAKUTA NDO HABARI YA MUJINI KWA SASA HUKO!!! LOL!

    Bado najipanga kuijaribu manake waliokuwa wanatengeneza hiyo chemical reaction ya CONCO SULPHIRIC ACID NA KUSHOOT DOUBLE DOBLE NI MICONCORD YA POMBE!!! Ila iligeuka nyonde nyonde Nimeogopa KUTAPIKA MAINI!!!!

    Bado niko maabara najiandaa kutest! Mama nisipitwe siwezi kupitwa! LOL!
     
  13. Anna pita

    Anna pita Member

    #13
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    huwa hatumii ni mtu wa dini sana
     
  14. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #14
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Ukipenda boga penda na ua lake...kama wewe unauzoefu si utoe somo kwa huyo mwenzi wako?
    Halafu nilivyosoma Heading nikadhani ni ishu imeendelea kwa muda mrefu kumbe ni ishu ya siku moja tu!
     
  15. Anna pita

    Anna pita Member

    #15
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    nilikua simbanii kwanza nimemuachia dudu yote nikategemea nimekutana na mtu mchapa kazi anaejua nini anafanya, bado nikafikiri ni mwanzo tu baadae atakaa sawa badae akaanza kunishika kwa mbwembwe ni kajua mwanajeshi kaingia vitani ikawa yale yale alafu ananiuliza umemaliza swty kidogo ni mtemee mate
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,773
    Trophy Points: 280
    inawezekana anakuogopa bado hajarelax bado... Akisha relax utakimbia na chupi mkononi.
     
  17. M

    Maega Senior Member

    #17
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 137
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Subiri akuzoee uone balaa lake
     
  18. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #18
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo kama hakuridhishi unataka kumpiga chini????

    Ok, nakushauri ongea naye juu ya tatizo hilo kisha uone response yake.
    Hata hivyo ni kitu kinachozungumzika kabisa.
     
  19. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #19
    Oct 16, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,457
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    Kani ww unamridhisha?? kama ndio umejuaje?
     
  20. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #20
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    duuuuh makubwa
     
Loading...