Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hanilizishi kwa lolote nifanyeje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Omiumeme, Nov 5, 2011.

  1. O

    Omiumeme New Member

    #1
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekuwa nikipata taabu kwa muda mrefu kwani mke wangu hanilizishi kabisa, na wazazi wangu hawataki nimuache nisaidieni wanaJF
     
  2. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,776
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    duh! aibu
    sasa mie naona kwanza wewe you are not being true to urself...upo kupendezesha wazazi.
    wazazi wameona mengi na ni muhimu kupata muongozo wao lakini wao ni wanadamu na wanaweza kukosea

    ila kwanza ngoja niseme kuwa kama imefikia kuwa hakuridhishi basi wewe lazima ubebe lawama ya kuwa ulifanya uchaguzi mbaya.
    baada ya hapo sasa mie naona sio haki kukaa kwenye nyumba ambayo mwsho wa siku wewe huna furaha na pia hii itaelekea mpaka kwa mke na watoto kama unao.....sasa paki vilago vyako ila angalizo ni kwanba muachane kistaarabu na hapa ndugu yangu kama kweli wewe mwanaume naomba kabisa ukubali kuwa mama apate nusu ya mali zako, na pia watoto watakaa kwake...hilo jiandae kabisa becoz wewe ndio ulimuoa na hivyo uamuzi wako mbaya lazima uwe tayari kuulipia.

    kazi ni kwako!!!!
     
  3. z

    zilakina JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2011
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Acha hizo huyu mke ulitafutiwa au!kuwa mkweli ili tukusaidie kijana usije ukapotea
     
  4. C

    Coolbaby Senior Member

    #4
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya hata kama umelazimishwa na wazazi je unampenda ukiachana na hlo swala hakuridhishi.
     
  5. a

    actus Senior Member

    #5
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 7, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we acha mbwembwe.yani anakua mpaka mke unada bado hakuridhishi?kwanza hakuridhishi ktk nini?be specific?
     
  6. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Are you sure we unamridhisha??
     
  7. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #7
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    We jamaa mbona hujawa muwazi? Ukute wewe unataka kila saa kama kuku au unataka kumkameruni mwenzio sasa hebu sema nini hasa tatizo sio umekurupuka na taulo lako unakuja jamvini humu kutaka ushauri wa chumbani kwenu. Dume zima mke hakuridhishi unakuja kutuambia, ndio ukiona watu wan nyumba ndogo mnajifanya hampendi zile zinasaidia hat usingekuja humu jamvini.
     
  8. C

    Coolbaby Senior Member

    #8
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    muulize huyo
     
  9. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #9
    Nov 5, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mwambie unataka nini ndio uridhike alafu mpe muda uone kama atabadilika.
     
  10. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #10
    Nov 5, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,034
    Likes Received: 9,721
    Trophy Points: 280
    Unataka "akulizishe" kwenye idara ipi ya mke na mume? Usafi, mapishi, kwenye Wembley Stadium, au idara ipi!? fafanua
     
  11. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #11
    Nov 5, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Mtu kama huyu anapewaje mke?
     
  12. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #12
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    hebu jibu maswali ulioulizwa hapo juu
     
  13. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #13
    Nov 5, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hana la kujibu sababu ni vitu vya kulopoka tuu!
     
  14. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #14
    Nov 5, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Nakushauri usimuache mkeo!
     
  15. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #15
    Nov 5, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    labda jamaa anataka tiGO mama amegoma kutoa.
    Mpaka wazazi wameona anafaa tatizo litakuwa kwa huyu jamaa
     
  16. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #16
    Nov 5, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,296
    Likes Received: 8,922
    Trophy Points: 280
    hanilizishi = haniridhishi
     
  17. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #17
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Haahaaaa jamaa kasepa! Maswali yenu 'hayamlizishi' kabisaaaaa!!
     
  18. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #18
    Nov 5, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145

    Ha,ha,ha,teh,kwi,mbwi!
     
  19. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #19
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    pole mwaya!
     
  20. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #20
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Jf never boring
    Mke hamridhishi na anataka kumuacha na anawasikiliza wazazi wake kuhusu mke
    Je aliwaolea wazazi wake au alioa kwa sababu yake mwenyewe
     
Loading...