Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

handsome up inasaidia au watanzania wanaibiwa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by tanira1, Jan 7, 2012.

  1. tanira1

    tanira1 JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wakuu nimekuwa nikiona teknolojia ya kutumia kimtambo kinaitwa handsome up kwenye gazeti la uwazi kazi ya kimtambo hiki ni kurefusha na kunenepesha uume bila kutumia kemikali je kinasaidia au ufisadi mpya? kinauzwa 150000. napenda majibu kutoka mtumiaji au rafiki wa karibu wa mtumiaji
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    If you weren't born with it, you can't have it.
     
  3. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    kumbe ukiwa mrefu na mnene ni deal eeh
     
  4. h

    hayaka JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wenzio tunatafuta cha kukondesha na kufipisha we unataka kuongeza? Unafikiri unene na urefu ndio utamu? Mwishowe watakukimbia!
     
  5. tanira1

    tanira1 JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    bro kama alivyochangia dada lizy hapo juu najua yuko sahihi lakini hofu yangu ni kwa wadanganyika wenzangu maana 150000 ni parefu nataka kuwafumbua wasizame uko watumie vizuri vidogo vyao
     
  6. tanira1

    tanira1 JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    thats right
     
  7. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama una kadude kadogo nenda kakaongeze tu ili uwakomeshe masista duu.
     
  8. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2014
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Dhamira iliyotumika katika kutengeneza kifaa hiki ni kama ifuatavyo:

    1. Kifaa kinatambulika kwa dhana ya Vacuum Constriction Device (VCD). Unaweza kupata habari zake zaidi kwenye WikiPedia (Wikipedia)

    2. Lengo la kifaa hiki SIO kurefusha WALA kunenepesha uume, bali kuwasaidia wale wote wenye matatizo ya kuwa na mhemko wa kutosha kutokana na sababu za kiafya au kimaumbile. Wako ambao tunawaita "wenye shida na majogoo wao kuwika", si kwamba - ASHAKUM SI MATUSI - ni mahanithi, bali kutokana na maradhi kama vile Kisukari na kadhalika, wanakuwa wamepoteza nguvu zao za kiume, kwa kuwa mzunguko wa damu unakuwa hautoshi.

    3. Kifaa hiki kinasababisha kuwapo kwa ukosekanaji wa hewa - vacuum - kinapotumika, na hii husababisha damu kuvutwa na kuufanya uume uwe katika hali yake ya kawaida, huku utepe maalum wa kuzuia damu hiyo isitoke uumeni unabakia sehemu inayopaswa kuwa, kwani mtumiaji anapokitumia kifaa hiki, ukosekanaji wa hewa unasababisha vacuum kuufanya uume ujae damu na hatimaye kiwango kinachotakiwa kufikiwa kikifikiwa, mtumiaji anakitoa na kubakia na "pete" inayozuia damu isitoke, hivyo kuweza kufanya tendo la ndoa ipasavyo

    Kwa hiyo tambua kwamba kifaa hiki, HandsomeUp si kwa madhumuni ya KUKUZA na KUNENEPESHA au KUREFUSHA uume, bali kumsaidia mwenye matatizo hayo ya "kusimamisha" aweze kusimamisha na kumridhisha mwanamke, awe mpenzi wake, mchumba wake, mke wake au hata "wa kuokota".

    NIMESOMEKA!
     
Loading...