Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hando not Kibonde

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mlachake, Oct 23, 2012.

  1. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Aliyesikiliza jicho la ngombe leo atajua Gerald Hando sio Kibonde.

    ''Ni kweli ccm imefikia sehemu ya kushindwa kumshawishi mtu bila Hongo''

    ''Hivi ni kweli CCM- ndio Chukua Chako Mapema"

    Hii ni kuhusiana na yaliyotokea katika uchaguzi wa UWT huko Dodoma

    Big up Hando.
     
  2. B

    Bayyo JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 448
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 45
    Nini kimetokea, eleza vzr c wote waliopata taarifa. Huyo Hando ni nan?
     
  3. m

    mancy Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tupo pamoja mkuu tumemsikia alivyowapa vidonge vyao
     
  4. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    dogo KATISHA SANA! Lakini sio lazima watangazaji kufanana.
    umahiri ni mchanganyiko wa IQ, elimu, utashi, dira binafsi,kujituma na makundi.
     
  5. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Hao watu hivyo vitu wanavyoongea hapo studio huwa wanapangiwa....ni vichache sana huongea kwa utashi wao.
    Vile vipindi ni kama TV series tu, wanaangalia jamii inataka nini...
    Huyo Hando naye kuna wakati huwa anafuka kama sembe mbichi
     
  6. n

    ngudzu Member

    #6
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wote magamba tu hawana tofauti
     
  7. I

    IDIOS Member

    #7
    Oct 23, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Sina uhakika kama hando ni tofauti kimsimamo na kampuni nzima.

    Clauds fm ni kampukani pscha na CCM penda usipende ndo ilivyo, hapo Hando kawazuga tu.

    Ni hayo tu bt fungueni macho na muone. Nawasilisha.
     
  8. FOR 2015

    FOR 2015 JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 4, 2012
    Messages: 540
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kibonde ni janga la Kitaifa anautafuta u DC,,,,,,,,,tumpuuze
     
  9. M

    Mchaga HD Member

    #9
    Oct 23, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    morning jam ya capital now adays imekuwa yakitoto,eti wana bishana tv inakiuno..badala yakuongelea mambo yalipo ktk nchi hii..yule jamaa aliekuwepo kaenda wapi?nampenda sana,ana iq yakutosha.naomba mnijuze tafathali.
     
  10. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,799
    Likes Received: 4,671
    Trophy Points: 280
    Huyo Hando ni mpuuzi tu sawa na Kibonde, mtu pekee ambaye aendekezi njaa na kujikomba kwa hawa media house ni Masoud Kipanya tu.
     
  11. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 133
    Mimi nimepitwa wajameni, jamaa kaongea nini? Tujuze kidogo.
     
  12. h

    hacena JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 620
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Na Fina Mango, nadhani hata Gadner Giabash yalimshinda.
     
  13. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    TV ina kiuno?........wanabishania hilo?
     
  14. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #14
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kwa hiyo huwa inakatika!!:A S tongue:
     
  15. Nyanya mbichi

    Nyanya mbichi JF-Expert Member

    #15
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,213
    Likes Received: 485
    Trophy Points: 180
    Kiukweli kabisa J hando kaoengelea mambo ya mcingi saana kuhusu Nyinyiemu , sawa iko wakati anawaponda wanasiasa wa vyama vingine kiubaya sana
    Lakini nimemuona amesimamia kidete serilkali kuhusu wale watoto wa halaiki kuhusu kifuta jasho chao kutoka kwa serikali akasema vizuri sana Ally Rufunga mkuu wa mkoa wa Shinyanga na leo ilikuwa zamu ya CCM na Magazeti yake.

    Mnyonge mnyongeni ila haki zake mpeni
     
  16. c

    chakarikamkopo Member

    #16
    Oct 23, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi CCM ikizungumza vizuri kuhusu CDM siku moja.........basi inakuwa imebadili mtazamo wake kuhusu CDM? sipendi kumpongeza mtu kwa hizi isolated cases....napenda TOTAL CHANGE
     
  17. dunia tunapita

    dunia tunapita JF-Expert Member

    #17
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    amenichekesha sana leo jamani
     
  18. MANI

    MANI Platinum Member

    #18
    Oct 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,868
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    Sawa mkuu na ndio maana hadumu kwenye hizi stesheni zetu !
     
  19. U

    Uswe JF-Expert Member

    #19
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jamaa anaitwa Fadhili haule, kahamia TimesFM, naona kachukua nafasi ya masudi kipanya
     
  20. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #20
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,768
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Hata umeme una VIUNO vingi sana
     
Loading...