Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Handbag ya Madam

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by naima79, Aug 21, 2012.

  1. naima79

    naima79 Senior Member

    #1
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    y
     
  2. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    Kipo anachokitafuta huyo!
     
  3. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    snowhite, kwani wewe kinakuudhi nini iwapo huyo Mr wako akichungulia handbag yako?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Shosti huyo hajiamini kama yuko peke yake.lakini kwakweli nitabia mbaya sana mwanamme kufungua Handbag ya mkewe
    malezi gani hayo alolelewa? tena usimcheke bora ajue kama hupendi na usichoke kusema,ama sivyo ukimuachia atataka akupekua mpaka kwenye chupi ajue kama umelala namwengine au laa.
     
  5. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Naiman tupo wengi tunaokerwa na hali hii ,mimi mume wangu ana the same tabia mimi sijawahi kumwuliza ila naona nitaanza kwani mimi sijawahi hata kugusa pochi yake unless kama natafuta kitu na awe amenituma
     
  6. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Pole sana eid yote imepita kimya na kamvua kale kalivyoinogesha. kama huna wasisi na hakuna baya unalofanya jitahidi kuvumilia atapekuwa mpaka mwishowe ataache mwenyewe ukimkataza anaweza kupata sababu. anaonekana kachelewa badala ya kumendea simu anamendea handbag!!?
     
  7. naima79

    naima79 Senior Member

    #7
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Thanks Asabaya

     
  8. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #8
    Aug 21, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,571
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Anajaribu kutafiti kama na dollar nazo ni moja ya currency zinazoingia kwenye handbag. Khaa, wanaume kazi ipo!
     
  9. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #9
    Aug 21, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    we mstaarabu mi wa kwangu nikirudi nikiwa nimeutwika ananisachi wakati nakoroma.. kumbe hajui watakatifu tuko wachache
     
  10. Kambaku

    Kambaku JF-Expert Member

    #10
    Aug 21, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 450
    Trophy Points: 180
    Hamna tatizo kukagua chochote cha mkeo na yeye ni ruksa kukagua chochote cha kwako, kwanini uogope na hakuna magendo humo ndani? Kila atakachokiona akiuliza atapata jibu lake tu. Tatizo hapo ni kwanini anakagua kwa siri? Kwanini hakagui mbele yako tu.

    Jiamini Naima, mwache akague tu au kuna kitu hupendi akione?
     
  11. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #11
    Aug 21, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    We hebu ongea na mmeo kwa upole tu huna haja ya kutumia nguvu nyingi na hasira ili mfikie muafaka.Ushauri wa humu changanya na zako.
     
  12. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #12
    Aug 21, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    anajua umekuja na mwanamme kwenye poch yako !!!!!
    mtegee mavi ya mtoto au mtego wa panya akiingiza tu mkono atanasa thenunamwambia kuna panya huwa anaingia ndani ya pochi kukagua kila siku leo ndio 16 yake pale pale mwambie ulikuwa unatafuta nini? alafu kila siku mpe mwambie kagua basi ili nipeleke ndani au unaiweka juu ya laptop yake au mahali ambapi lazima ataigusa!
     
  13. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #13
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,372
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    Kwa kuwa umekwishaijua hiyo tabia yake wasiwasi wako wa nini? Si usiweke vitu vya ajabu ajabu ktk hand bag yako, kuishi na mtu ni kujifunza mapungufu yake ili uweze kuishi nae. Hapo nakushauri kila siku ukifika nyumbani, baada ya kusalimiana tu, mpe hand bag yako aikague halafu akupelekee chumbani, ukifanya hivyo mara mbili tu msg itakuwa sent, pia usipende kuificha hayo hand bag yako, iweke peupe siku zote.
     
  14. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #14
    Aug 21, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ok pole maadam ushamwambia ukweli mwache nafikiri kuna kitu anahisi juu yako ndio anatafuta ukweli jitahidi kumvumilia atachoka kufwatilia mwenyewe ataacha. password ya huku hujampa? tusije kuPM kumbe ni yeye tukakuharibia!!
     
  15. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #15
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,372
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    Au labda anatumia vipodozi vya kike? Anaona aibu kwenda kununua dukani watamshangaa, kwahiyo anatumia vyako kinyemela na wewe unahisi anakukagua kumbe la.
     
  16. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #16
    Aug 21, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Nawe mwombe password zake za simu, emails zote uone kama utapewa.... huyo mumeo anawivu ambao mie nauita ni wa kitoto kwanini hajiamini yaelekea anayoyafanya yeye huko nje wewe huyajui anadhani nawe unayafanya na ndio maana kutwa kiroho chake kiko juu kwa kukuwazia mabaya.... mkanye na usichoke kumkanya kwani anakuja kuathhirika kisaikolojia kwa kuhofia vitu ama mambo amabayo hayawazii kuyafanya.

    iko siku ukitaka kutoka ama akiwa anatoka atakagua chupi uliovaa asubui ndio atakayo kukuta nayo jioni ukitaka kuoga lazima uombe ruhusa maana ukioga kubadilisha kabla hajrudi kosa....
     
  17. naima79

    naima79 Senior Member

    #17
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Asante kwa ushauri

     
  18. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #18
    Aug 21, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hizi ni zangu changanya na za kwako
     
  19. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #19
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kama angekua hakuamini basi angekua anapekua simu yako, handbags siku hizi hazifichi kitu...simu ndio zenyewe maana vi text msgs au namba za simu ndio zinazoachanisha watu sasa yeye anakimbilia kwenye bag na sio simu yako labda kuna mengine anayatafuta huko..kaa nae chini umuulize
     
  20. naima79

    naima79 Senior Member

    #20
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Asante mpenzi nashukiuru kwa ushauri
     
Loading...