Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Handaki la Makambako

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mndundu, Sep 25, 2009.

  1. Mndundu

    Mndundu JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 217
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hili ni handaki ambalo juu yake inapita reli ya TAZARA na chini wananchi wapita kwa miguu.

    Lipo Makambako Iringa, ikiwa mchina aliweza kutengeneza kitu kama hiki miaka hiyo na hadi leo kipo imara, mainjinia wetu wa barabara kwanini wasitujengee kitu kama hiki kwenye makutano ya barabara mbili kupunguza msongamano wa foleni?

    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    duh e bana ee!hapa ndo nilipokulia mtu mzima,nakumbuka tulikuwa tuna pita hapa kuvuka reli,upande wa pili kuna mzee tulikuwa tunaenda kuiba maembe!hii ni mwanzoni mwa miaka ya 1990
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Tatizo la mainjinia wetu wana waza sana % cha juu kuliko uhalisia wa kazi naona kuna haja nchi iwe ina ajili mainjinia toka nchi nyingine tu.
     
  4. Mndundu

    Mndundu JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 217
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mzee ulikuwa unaiba maembe kwa bibi lusungu nini? sisi tulikuwa tunaenda kula mapera
     
  5. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    home boi sasa utnataka sisi tukafanye kazi botswana?
    au na mii nikabebe boksi na taaluma yangu?
     
  6. F

    FOE Member

    #6
    Sep 25, 2009
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    To be more specific we better say engineers from China. Hapa ubungo wangekua wameshapitisha barabara juu/chini na madaraja ya kuvuka watu kwa miguu. Jamaa wako fit sana hua tunawaponda for nothing!
     
  7. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    exactly!hivi wewe ni home-boi kumbe?
    mimi wazaz wanaish mjimwema
     
  8. Mndundu

    Mndundu JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 217
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hahahha mzee mji mwema umenikumbusha mbali sana, mimi kule nilikaa utotoni nilisoma shule ya uhuru we kama home mjimwema utakuwa ulisoma azimio au makambako
     
  9. Mndundu

    Mndundu JF-Expert Member

    #9
    Sep 25, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 217
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kamanda kama ndio hivyo si tutafute watu wengine washughulikie malipo harafu hao mainjinia tuwaachie ujenzi tu {labda useme sasa wataiba vifaa :) }
     
  10. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #10
    Sep 25, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mim makambako bwana!umemaliza mwaka gani pale mzee?
     
  11. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #11
    Sep 25, 2009
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Are you sure with your statement????? Mbona watanzania mnakuwa so negative na kila kitu, kila proffession na ktk kila argument??????? Hivi unawedza tu kuamka asubuhi na kuanza kudesign daraja bila mteja, bila feasibility study, na bila resources?

    I am one of those you call mainjinia wetu and I salute my fellow engineers back home (Tz) WITH ALL THAT THEY ARE DOING WITH SUCH LIMITED RESOURCES).

    Pls note hao unaodhani ni mainjinia bora toka nchi nyingine ndio hao hao waliotutafuta kutokea hapo Tz na kuja kuteam up nao huku ughaibuni.
     
  12. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #12
    Sep 25, 2009
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,199
    Likes Received: 485
    Trophy Points: 180
    Engineers wetu wengi hawathaminiwi na ni kama unataka mambo yako yawe mazuri basi ujiingize kwenye mtindo wa watawala wa kuwa yes bwana ili uonekane
     
  13. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #13
    Sep 25, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hivo hivo professional-mate
     
  14. Mndundu

    Mndundu JF-Expert Member

    #14
    Sep 25, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 217
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mi sikumaliza pale ila nilisoma kidogo darasa la nne na la tano mwaka 89 na 90, lakini utotoni kabla ya kudarasa la kwanza nilikaa sana pale
     
  15. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #15
    Sep 25, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...We mndundu hapa watu wanapitaje? wana-craw nini?? kinaonekana kidogo au mijicho yangu yanipoteza!!?
     
  16. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #16
    Sep 25, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    poa,
    ni pm basi unipe namba yako tuwaachie watu waendelee na mjadala
     
  17. Mndundu

    Mndundu JF-Expert Member

    #17
    Sep 25, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 217
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mimi swali langu ni hapo kwenye nyekundu tu mzee, unamaana gani kwamba hamna mteja? wateja wapo hao mainjinia ndio wanatakiwa wawaonyeshe wateja altenatives ndio maana naamini (japokuwa sina uhakika) hao wachina ndio walikuja na wazo la hilo handaki na sio wananchi wa makambako wa miaka ya 60.
     
  18. Mndundu

    Mndundu JF-Expert Member

    #18
    Sep 25, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 217
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mwana hapo unapinda mgogo hadi unatokeza upande wa pili, tena enzi hizo watu walikuwa wanakatiza hapo na ndoo ya maji au kiloba cha mahindi.
     
  19. Mndundu

    Mndundu JF-Expert Member

    #19
    Sep 26, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 217
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    wakati tunakua njia rahisi ya kufika makambako kutoka dar ilikuwa kutumia treni la tazara. Sasa hawa wahandisi wa ujenzi kama video za ulaya ngumu kueleza wangepelekwa kwenye hizi structure za wachina za mwaka 47 ili watutatulie tatizo la msongamano kwenye makutano ya barabara.

    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]
     

    Attached Files:

  20. Mndundu

    Mndundu JF-Expert Member

    #20
    Sep 26, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 217
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kanisa la kilutheri la Makambako maarufu kama JOGOO kutokana na sanamu ya jogoo iliyopo juu ya kanisa.....

    [​IMG]

    [​IMG]
     

    Attached Files:

Loading...