Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hand delivery is not acceptable tutatoka kweli!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by aikaruwa1983, Dec 24, 2011.

  1. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #1
    Dec 24, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    wana Jf hii imeekaaje home kigamboni mdaiwa wa bodi ya mikopo sasa hawa [FONT=&quot]Public Service Recruitment Secretariat wanatuambia lazima barua zetu zipitie posta hivi ni njia sahihi ya kuinua mashirika yaliyokufa as well as kupunguza idadi ya waomba ajira serikali.....ukweli sielewi.......mwenye jazba kama mimi tukutane j3 pale kivukoni coz nakwenda kupeleka physically....
    [/FONT]
     
Loading...