Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hana nywele

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by amiride, Nov 15, 2011.

  1. a

    amiride JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 205
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jmani me nauliza tu hivi huyu spika wetu hana nywele au ni fashion ya wigi sielewi
     
  2. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,779
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    Hata mimi tokea nimeanza kumjua huyu mama yuko na hilo WIGI tu!
     
  3. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Ana nywele tena nzuri mno fyi.

    Moja - Uzuri wa wigi inapunguza muda mwingi wa kutengeneza nywele.Wadhifa alio nao hana muda wa kupoteza salon masaa 2-4 kisa kutengeneza nywele.
    Pili ni fasheni tu -
    Tatu - siku hizi wanawake wanapenda kupumzisha nywele zao kwa madawa na kusuka nako kuna adha yake.
     
  4. a

    amiride JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 205
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni sawa uliyoeleza kama ni wadhifa sidhani kama wigi linapendeza mbona mama anna mkapa alikuwa na nywele zake nzuri tu na alikua natural basi hata siku moja haliondoi na nina wasiwasi analala nalo
     
  5. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Kwani wewe unahisi bi. mkora ana uaraza?
     
  6. a

    amiride JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 205
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ongea vya maana
     
  7. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Siku pakinuka Mjengoni na akatoka mbio tutaupata ukweli!
     
  8. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #8
    Nov 15, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Halafu nashangaa....hivi JF kazi yake ni kukosoa mambo yenye kuwa na maendeleo kwa Watanzania au ni kujadili sura na urembo, wa watu?
    Kwani mlisikia uspeaker ni u Miss/Mr Tanzania? Ndio maana wengine mkiambiwa chagueni viongozi wa kuwaongozeni kwenye maendeleo na neema mnapoteza mwelekeo na kuangalia sura, nywele, makalio nk......

    Kuna aliyekamilika idara zote?Nyie mnaomkosoa binadamu mwenzenu na nyie mkichambuliwa labda kasoro zitajaa kwenye kiroba!
    Ebu tuacheni mambo haya.
     
  9. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #9
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hahaha ha haaaaa! Kmwa hakika ukweli utapatikana
     
  10. a

    amiride JF-Expert Member

    #10
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 205
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hatumkosoi kama binadamu tunamkosoa kwa mambo yake kina chifupa alitolewa mjengoni kisa ni nguo sio ustaarabu kavaa hayo mawigi tunachotaka atukuze uhalisia wa mtanzania.hatukumsema sura wala umbo hapo ndo kumkosea binadamu. na kweli siku likinuka hapo mjengoni litavuka na tuatapata ukweli.mbona we umesuka na umependeza kwa nn usivae wigi
     
  11. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #11
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,779
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    Hata kama anapenda kupunzisha nywele zake lakini hana style nyingine yakuvaa hilo Wigi zaidi ya tokea utawala wa baba wa taifa style ni hiyohiyo? nina wasiwasi!
     
  12. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #12
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Jamani ebu muacheni kama wigi lake na alalenao sidhani kama linamuhusu mtu, kazi yake ndio muiongele sio wigi lake.
     
  13. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #13
    Nov 15, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mmmh, kuoga je?
     
  14. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #14
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Ma mdogo usintafute ubaya, nina matatizo chungu nzima, tasavali usiniongezee mengine. kaa na yako ya kwangu niachie!
     
  15. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #15
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    hahahahahahahah!!!!
    watu wana jazba lol!!!
     
Loading...