Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hana hisia zozote!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pejokiss, Jan 20, 2012.

  1. P

    Pejokiss Senior Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wanajamii forum,mwenze niliachana na mpenz wangu kipindi fulan kutokana na vijimambo fulan ila nika jipa moyo ntapata mwingine,na kweli cku zkapita nikapata mwingine ili huyu mpya ni kuwa hana hisia zozote kuhus mapenzi na wala hataki kusikia kuhusu suala la kufanya nae mapenzi kwan nilipomtokea alinipa sharti la kutofanya mapenzi nami nikakubali nikijua atabadilisha mawazo lkin huo ndo umekua msimamo wake na hamna dalili yoyote ya kuonesha kubadilika hvyo nashindw nifanye nn.wkati mwingine nafikir kumwacha ila bado nampeda ila tatizo ndo hilo!nisaidien wajamen!
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,385
    Trophy Points: 280
    akufukuzae hakwambii toka
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    we chamuhimu ni nini?
    Kukamua? Mapenzi ya tamthilia?
     
  4. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kimbia mwaya,anakamuliwa na wengine huyo.
     
  5. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,893
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    mbona huyo kazi rahisi!! mwite geto hlf mfanye kama YUSUF MAKAMBA alivyomfanya mwanafunzi wake enzi zile.
     
  6. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    hahahaha lakini wee ndio una matatizo.....yeye alishakwambia kuwa hutapata k sasa washangaa nini yeye kutokupa k......
     
  7. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kama ulikubali maamuzi yake,yaheshimu....huwezi tafuta mwingine...mlizoea zile za msichana akisema No anamaanisha YES...siku hizi NO means NO and YES means YES....!!
     
  8. dfreym

    dfreym JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    pole mzee, ila kama unamalengo naye ya kuoana vumilia tu bro.ila jitahidi ujiridhishe kama anakupenda kweli, na hakamuliwi, ila kama ni kupita tu we sepa, hapafai hapo.
     
  9. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    akutukanaye hakuchagulii tusi
    mchunguze vizuri yawezekana akawa anamegwa pembeni
     
  10. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,498
    Trophy Points: 280
    mkuu huyo nipigie pande mim nahisi atanifaa sana maana nimetafuta na ninawatafuta sana wanawake wa sample kama hiyo.

    Nipe contact zake mkuu
     
  11. s

    shee leo Senior Member

    #11
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ipo siku atakukamatia mwenyewe ebu kuwa na subira kaka.....loh!una uchu nae.
     
  12. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #12
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Km kakwambia yy bado bikira bac uclumbane nae kwan ukalikubali mashart!ila km akikwambia ilishatolewa alafu ni mpnz wako na unampenda na una uhakika hakuna anepiga huko pemben bac vuta subiri mda ukifika peleka posa ila hakikisha kabla ya ndoa mfanye reheso kwanza!ila km utagundua anamegwa tafuta ustarabu mwingine haka km unampenda!
     
  13. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #13
    Jan 20, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Kama unalengo la kuoa mvumilie hadi muda ufike
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Jan 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,155
    Trophy Points: 280
    endeleeni kujitunza hadi ndoa
     
  15. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #15
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 601
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Si lazima kuonja onja, vuta subira mkuu.
     
  16. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #16
    Jan 20, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Usitangulize zinaa katika mahusiano mkuu!!!!
     
  17. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #17
    Jan 20, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,399
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    eti nakupenda ila ngono sitaki uhungo mkubwa hakupendi..nimeshuudia mwenye mambo hayo..anayekupenda ukimng'ang'ania anakupa.akikataa jua akupendi hanauakika na wewe.
     
  18. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #18
    Jan 20, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hahaaaaaa!!! mkuu lakini kumbuka zama zimebadilika, zama za kina Yusufu kulikuwa hakuna miaka 30 na wala TAMWA hawakuwepo!!
     
  19. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #19
    Jan 20, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,259
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Ma tomboy ndo walivyo ila huyo ni asset coz ukianza kupewa mzigo atakuwa muaminifu saaaaaaaaaaaana aiseeeeeeeeeeee:lol:
     
Loading...