Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hamtaendelea ng'o

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Maundumula, May 6, 2011.

  1. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Wana jamvi,

    Nimekuwa si mwenyeji sana hapa JF lakini katika pita pita zangu nimegundua Tanzania tunakwamishwa na wanasiasa.

    Tofauti na nchi nyingine ambapo utakuta wanasiasa ni watu waliofanikiwa kwenye field zao (Wanajeshi, Bankers, Wanasheria, wafanyabiashara, Lecturers, movie stars etc) bongo wanasiasa hawana fani zozote zaidi ya siasa.

    Poleni watanzania kwani hawa viongozi wenu kazi yao kubwa ni siasa na wakitoka kwenye uongozi wanalala njaa.

    Kwa hili maendeleo mtayasikia tu kwenye bomba

    Poleni wazalendo wenzangu
     
  2. Makaimati

    Makaimati JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 462
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Kwani Mkuu wewe ni mtu wa wapi ndugu yetu?

    Hantaendelea au hatutaendelea?

    Ukijibu hili, tunaweza kuendelea na mada.

    Samahani Mkuu.
     
  3. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni kweli!
     
Loading...