Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hamna ....mapenzi...siku hizi....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kowan, Mar 30, 2011.

  1. Kowan

    Kowan Member

    #1
    Mar 30, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .....MAPENZI YAMEJAA UNAFIKI....
    .....wanawake wamejaa pepo la mali,fedha,starehe,anasa,nk
    .....wanaume wamejaa pepo la tamaaa(kupenda vi teen age),vileo,ufisadi na rushwa ili kutimiza haja za mwanamke mwizi..

    HABARI NDIO HIYO.... HATA HAPA JF TUMEJAA UNAFKI TU.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Fafanua!
     
  3. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kweli,unafikiri nini kifanyike Kowan? :washing:
     
  4. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    aisee!:coffee:
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Kwa hiyo wewe uko wapi hapo kwenye hizo bluu
     
  6. Garmii

    Garmii Senior Member

    #6
    Mar 30, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    eti kma vle hayupo upande wowote.
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    Mar 31, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    daahhh
    alie kuudhi leo
    embu mleta hapa
    nimchape kidogo mmhh..

    dahhh
    yaani kakufanya mpaka
    ujitukane mwenyewe duuhh
     
  8. M

    Marytina JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kweli kabisa na ni mwiko katika mapenzi kuweka silaha chini ukadhania mapigano yamemalizika.
     
  9. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    toa suluhisho sasa kama kumejaa unafiki na uzandiki, mbona bado upo??????
     
  10. M

    Marytina JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    afanyeje wakati ni system at work?
    so unakataa kuwa hamna uzandiki na unafiki? dear kuwa mkweli
     
  11. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #11
    Mar 31, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145




    Hapa nahisi tunahitaji msaada wa Mngoni..
     
  12. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    duuh!!ishakuwa haya :tape:
     
  13. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #13
    Mar 31, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Katendwa huyo!!!
     
  14. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #14
    Mar 31, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Dear unajua tatizo la mtu ni vile anavolichukulia kuwa ni tatizo, haya ndiyp maisha tuliyonayo, huwezi kuyakwepa, iwe ni ofisini au majumbani tulikopanga hakuna penye afadhali, na biblia inasema hivi kila palipo na dhihirisho la watu 10 hapo lazima pepo mchafu yupo.

    hata kama tukikwazana ukinatungia thread mpya, mm hainijalishi, hainitishi, wala hainibabaishi kwa kuwa hakuna mwanadamu anayeweza kukufurahisha hata siku moja!!! cha msingi mtu atizame maisha yake na Mungu wake tu, inatosha.
     
  15. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #15
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Yuko kote kote................
     
  16. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #16
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Thread kama hizi huwa zinaudhi sana mtu anaanzisha kuwatega watu halafu anaingia mitini watu wasipochangia kelele kibao
     
  17. B

    Buke Senior Member

    #17
    Mar 31, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Nina shaka na yeye, nadhani hana jinsia yoyote kati ya hizo mbili.
     
  18. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #18
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,607
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Ndio inawahusu nini!!
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,607
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Au anazo zote mbili..
     
  20. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #20
    Mar 31, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
     
Loading...