Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hamna ma PROMOTER wa vitabu??

Discussion in 'Entertainment' started by Konzogwe, Jul 26, 2009.

  1. K

    Konzogwe JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 441
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Salamu jf. Imekuwa kawaida kwa wasanii wa fani ya muziki kuwa promoted na kwa njia hiyo fani hiyo inazidi kupanuka sana! Mimi napenda kuuliza,hivi hamna promoters kwa upande wa fani ya UANDISHI? Nina maana ya fasihi andishi.....
    Mimi nina vitabu kadhaa nimeviandaa lakini siwezi kumudu gharama za uchapaji,naamini vikichapwa vitaingia sokoni kwa nguvu.
    Hebu nisaidieni kama wapo nawahitaji,tuwasiliane hapa hadharani au kwa PM.
     
  2. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Wanaitwa publishers hao watu, unawapelekea kitabu chako, wakikikubali mnaingia mkataba wa kukichapisha, either wanakulipa up front au mnagawana mapato in some way inategemea na makubaliano.
     
  3. K

    Konzogwe JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 441
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    KWA SASA nipo hapa Dar, hao publishers ni kama wapi au ndo kama wale Global publishers nk?
     
  4. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ndugu kuna watu wanaitwa soma angalia soma.or.tz wako mtaa wa mlingotini kituo cha basi kinaitwa makochi kama unaenda mwenge , ukifika pale unaweza kuonana na omar ataweza kukusaidia sana hata hivyo kila ijumaa tunakuwaga na waandishi na watunzi mbali mbali ambao huja kuonyesha kazi zao na kueleza kidogo

    karibu sana msee
     
Loading...