Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hamna cha kupoteza ila minyororo yenu!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by hamidshaban, Jul 30, 2012.

  1. h

    hamidshaban JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kwamba wafanyakaz mkiungana hamtapoteza chochote isipokuwa minyororo yenu!maneno haya yalitamkwa na hayati baba wa taifa siku ya mei mosi 1995 kule Mbeya. Tafakarini then chukueni hatua!
     
Loading...