Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hammer Q Aibuka na 'Kazi na Dawa'

Discussion in 'Entertainment' started by kilimasera, Dec 23, 2010.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    MSANII mahiri wa muziki wa taarabu nchini, Hussein Mohamed 'Hammer Q', ameanza rasmi kazi ndani ya kundi la Five Star kwa kuibuka na wimbo wake mpya uitwao 'Kazi na Dawa'.
    Hammer Q ambaye alianza kutamba kwenye taarabu akiwa na kundi la Dar Morden Taarab kutokana na nyimbo zake za Gharika la Moyo na Siri ya Penzi, alijiunga na Five Star katikati ya mwaka huu, lakini alikaa kimya bila ya kutoa wimbo.

    Msanii huyo ambaye alipanda chati na kuwa miongoni mwa waimbaji taarabu wa kiume wanaopendwa zaidi akiwa Dar Morden, alisema'Kazi na Dawa' utamrudisha kwenye chati ya juu pindi utakapoanza kupigwa kwenye redio na televisheni.

    "Huu ndio ukweli wenyewe. Mimi ndiyo muimbaji hivyo najua uzito wa nyimbo hizi tatu. Ubora wa Kazi na Dawa ni tofauti na ule wa 'Kitu Mapenzi' na Gharika la Moyo, huu uko juu zaidi," alisema Hammer Q.

    Msanii huyo alisema kuwa uwezo mkubwa aliouonyesha katika wimbo huo unatokana na hasira aliyonayo kwa viongozi wa Dar Morden wanaotangaza kuwa yeye (Hammer Q) si mchapakazi.

    "Walikuwa wanasema mimi si mfanyakazi, sasa wimbo wangu wa kazi na dawa utawanyamazisha midomo yao. Nataka kuwaonesha kuwa mimi ni msanii wa ukweli" alisema Hammer Q.
     
  2. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    mwanaume? taarabu? ushoga? duh!
     
Loading...