Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hamjambo waungwana wa jf?

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by princenassoro, Apr 29, 2012.

  1. p

    princenassoro Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa wakubwa zangu shikamooni na kwa wale wa rika hamjambo? Na kwa wale wa dogo zangu niwakati wenu wa kunipa heshima zangu
    naombeni mnipoke kwa moyo wenu wote
    i can say hai every one i need ur sapport
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,914
    Trophy Points: 280
    Welcome.
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    karibu sana
     
  4. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    marhaba!karibu sana
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Apr 29, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,623
    Likes Received: 2,807
    Trophy Points: 280
    Karibu sana jamvini..
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF mkuu.
     
Loading...