Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hamjambo wana jf:wazee nao tupo

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by msomi_wa_zamani, Nov 27, 2010.

  1. msomi_wa_zamani

    msomi_wa_zamani Member

    #1
    Nov 27, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Cv:
    Jina msomi wazama
    umri:nimezaliwa 1942,tabora
    1960-1962:cheti cha kilimo nyegezi mwanza
    1957-1960:middle school sikonge tabora
    1953-1957:elimu ya msingi
    uzoefu wa kazi/uongoza
    2005 hadi leo:mkulima wa fegi,mshauri binafsi kilimo
    ,msikiliza redio ,mhudhuria misiba na harusi mzuri,kutembelea jf
    2000-2005:mwenyekiti serikali ya kijiji
    1995-2000:mwenyekiti chama cha msingi kijijini kwangu
    1996-1999:afisa ugani dimon tabacco
    1972-1996:afisa ugavi wizara ya kilimo na mifungo(nimefanya kazi kama bwana shamba vijiji mbalimbali
    mafanikio
    1958:nimekuwa kiranja na mtunza stoo wa shule(nikiwaongoza waheshimiwa sitta na kapuya)
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Nov 28, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,676
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Aisee karibu sana babu jukwaani.
     
  3. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #3
    Nov 28, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Karibu sana mtaalamu,nimeipenda CV yako!ulishawahi pia kuwa mjumbe wa nyumba kumi wa CCM,maana CV yako inaendana na cheyo hicho!
     
  4. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #4
    Nov 28, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    karibu,i hope utakuja na maujuzi na mauzoefu kibao ambayo wengine tuko tayari kujifunza...

    welcome!:A S crown-1:
     
  5. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #5
    Nov 28, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,769
    Likes Received: 4,524
    Trophy Points: 280
    Mmmmm walah kama huyu sio MAKAMBA basi atakua CHILIGATI!!!! Nilishawaambia vile vidingi vimo humu ndani ila Makamba hua anatabia ya kubadili ID kila siku!!
     
  6. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #6
    Nov 28, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    karibu mkuu!!!
     
  7. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #7
    Nov 28, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,769
    Likes Received: 4,524
    Trophy Points: 280
    Mmmmm walah kama huyu sio MAKAMBA basi atakua CHILIGATI!!!! Nilishawaambia vile vidingi vimo humu ndani ila Makamba hua anatabia ya kubadili ID kila siku!

    Nimepata habari kua huyu ni lazima atakua Kapuya
     
  8. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #8
    Nov 29, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Karibu!
     
  9. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #9
    Nov 29, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,787
    Likes Received: 1,686
    Trophy Points: 280
    duuuhh kwa kweli jila lako linaendana na maelezo...
    karibu sana muheshimiwa
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Nov 29, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Duh!!! Haya karibu sana jamvini
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Nov 29, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,676
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Ahahahahaahhhh nao pia wana haki ya kuwepo hapa Elli.
     
  12. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #12
    Nov 29, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    CV imetulia kinachomiss ni cheo cha table leader
     
  13. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #13
    Nov 29, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Karibu sana kaka.
     
Loading...