Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hamisi Kigwangalah atoa shutuma dhidi ya Bashe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nicas Mtei, Nov 1, 2011.

  1. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Haya ni maneno ya mbunge wa Nzega Hamisi Kigwangalah aliyosema katika ukurasa wake wa facebook.

    "Kuna mtu mmoja anahangaika jimboni
    Nzega sasa hivi eti anazuia watu
    wasilime pamba kwa kuwa Mbunge
    amehamasisha kilimo hicho na watu
    sasa wameitikia vizuri, na yeye
    anaogopa wanavyozidi kuongezeka kwa kasi atashindwa kuniangusha
    kirahisi 2015! Siasa za kipumbavu
    namna hii hazitomsaidia, atamaliza hela
    zake bure. Badala ya kuwasaidia
    wazazi wake na ndugu zake anapita
    akigawa pesa hovyo. Badala hata ya kujenga nyumba anapita akigawa pesa
    na ahadi! Badala aanze kurekebisha
    utata uliogubika uraia wake
    anahangaika kuanza kampeni mapema
    hii akipika pilau na nyama!"
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Acha watoane pua wao kwa wao.
     
  3. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,238
    Likes Received: 1,228
    Trophy Points: 280
    Hawa nao tumeshawachoka ni wasanii tu hawana lolote, ni mzao wa ufisadi tu.
     
  4. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2011
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Kwanini asimtaje? Yeye kama anachofanya ni kizuri atadumu!! Haya mambo ya kulia lia hayana maana!!!
     
  5. o

    oldonyo JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ivi kigwangala ni nani?maana kila siku kigwa kigwa adi sasa kalifanyia nini taifa na hasa wana nzega zaidi ya kuwa kila siku analalamika juu ya rafu za kisiasa ivi ajui alipoingia katika siasa hatakumbana na nini au alifikiri ni kama alivyokuwa anafatwa tu na wagonjwa.aache upuuzi wake bwana atimeze aadi zake 2015 sio mbali.
     
  6. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    nyunyu mbona kesha mtaja kwamba akatafute uraia sio lazima atamke jina kama ni great thinker utaelewa tu,,,,kwangu mimi wao ni wote magamba kwanini wasijipange? inamaana kila siku magamba kuwa na migogoro hizo ni dalili za kukosa viongozi thabiti ndani ya magambaz
     
  7. T

    TrueVoter JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2011
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 466
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    ..bashe kuwa kiongozi!? inashangaza watu wa nzega hawajajifunza bado, mji mzuri, well located nilitarajia watatumia nafasi hii kushirikiana na kigwangalla kuibadilisha nzega..kumbe bado wako gizani! nani aliwahi kuona msomali anakuwa kiongozi..! wapi? be it at regional level or at the global level..they r not civilized n thy will NOT! bashe hawezi kuwa kiongozi kwny chama chenye mwelekeo na kinachotumikia watu!, ni vile tu ccm ni mufilisi! afanye biashara tu labda asipoteze muda na fedha zake bure!
     
  8. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    acha maneno ya kibaguzi,bashe ni mtanzania amezaliwa hapa na kukulia hapa na anafanya kazi hapa analipa kodi tofauti na ndugu zetu waliojilipua huko ughaibuni hawachangii chochote kwa maendeleo ya nchi yetu,na sasa wanataka uraia wa nchi mbili.
     
  9. BONGE BONGE

    BONGE BONGE JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    ......penye red (kumbe unajua atakuangusha japo sio kirahisi sasa kelele za nini), penye blue (kwanza siamini kama mbunge mwakilishi wa wananchi anaweza akawa na hoja feki kama hii, hata hivyo kuhusu hili la uraia hawa hawachekani, sijui kigwangala amepata wapi ujasiri wa kumnyoshea kidole mwenzake...ma-ccm bwana !)
     
  10. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,201
    Likes Received: 489
    Trophy Points: 180
    In the middle of the crisis, lies an opportunity- Albert Einsten
     
  11. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    hawa jamaa toka uchaguzi uishe wao wanatupiana madongo tu. Nalog off
     
  12. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Napenda sana siasa maana napata vitu vingi toka humo kama vile kujua tabia ya mtu na uwezo wake wa kuhimili mikiki mikiki ya maisha,hapa unaweza kuona ni namana gani watu walivyo waoga hasa linapokuja suala la nafasi ambayo mtu ameikalia na kila mtu anayo haki ya kuipata,kinachonishangaza ni kuona mtu anatishia kutoka wakati huo huo analalamika nafasi yake kuguswa.
    Uoga mtupu na kukosa msimamo,kama anagawa naye akagawe kama anaona inamsaidia na kama haimsaidii basi akae kimya tu na atafute namna yake nyingine ya kushinda hiyi 2015.
     
  13. Wanitakiani

    Wanitakiani JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 18, 2008
    Messages: 645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahahaaaaa..... hivi Abdulrahman Kinana ni raia wa wapi vile?
     
  14. Wanitakiani

    Wanitakiani JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 18, 2008
    Messages: 645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pricisely, after all hakuna mwenye haki miliki na jimbo!
     
  15. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #15
    Nov 1, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    BASHEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEE NJOO HAPA UJIBU SHUTUMA ZAKO,INA MAANA HELA ZOTE ULIZOPEWA NA ULIZOACHIWA NA ROSTAM NAPIKIA WATU PILAU EEEH HAHAHAAAaaaaaaaaa

    JIBU BANA,KAMA ANAMWAGA MBOGA WEWE MWAGA UGALI SISIMIZI WALE
     
  16. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #16
    Nov 1, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    wacha alalamike hata yeye aliingia kwa hila sana, amebebwa na sasa anaogopa ushindani kwa wenzake, yeye ni miongoni mwa wapingaji wakubwa wa harakati za mabadiliko yanayo ongozwa na CDM na sasa yanamkuta yeye hapo ndio atajua kuwa watu hawapigi kelele ila wanatafuta ufumbuzi wa matatizo ya kudumu na ushindani wa usawa na sio wa kubebwa au kubebana
     
  17. zululima

    zululima Member

    #17
    Nov 1, 2011
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    al shabaab vs interahamwe hiyo. haituhusu.
     
  18. Nsabhi

    Nsabhi JF-Expert Member

    #18
    Nov 1, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 1,089
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hiyo imetulia kaka.
     
  19. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #19
    Nov 1, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,553
    Likes Received: 2,060
    Trophy Points: 280
    One time MP for Nzega!!huo ndio wasiwasi wake hakuna lingine
     
  20. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #20
    Nov 1, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    What about yeye kutumia jina la mwanaume mwenzake? Sheria vilevile inaweza kumshughulikia na yeye, na ndiyo maana hana ubavu wa kuondoka CCM. Akiondoka CCM that means hatajihusisha na siasa kwa ngazi ya kuchaguliwa.
     
Loading...