Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hamisi Damumbaya hafai kuwa Mlimani TV

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Paul Kijoka, Jun 8, 2011.

  1. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ndugu zangu wanajamvi, kwanza kabisa naomba mnifahamishe CV ya huyu bwana maana nina wasiwasi na jinsi anavyofanya kazi zake. Pili nadhani ni vyema tukapa uchunguzi huru wa jinsi alivyotoka RFA na StarTV hadi Mlimani TV. Amekuwa akikidhalilisha chombo hiki cha wasomi hasa linapokuja suala la mahojiano na Vigogo wa CCM huku akijifanya yeye ndo anajibu hoja ama kuuliza maswali na kukemea au kukata simu kwa wale wenye mtazamo tofauti na vigogo hao.

    Nina mifano miwili ya kwanini kiraza huyu afukuzwe kwenye TV ya wasomi,

    Hivi karibuni alikuwa na akihojiana na Vijana wa vyama vya siasa CUF (alijitambulisha kama mwanasheria aliyehitimu UDSM), CHADEMA (mwanafunzi UDSM) na CCM (katibu toka harusha) na akaonesha weakness kubwa kwa kutoa muda mchache kwa kijana kutoka CHADEMA na kujaribu kumwingilia kila alipojitahidi kujenga hoja.

    Week iliyopita alikuwa na Nape Nnauye kwenye kipindi ambacho sikutaka ata kujua jina lake. Mbali na kumsifia sana Damumbaya (nikosolewe kama nimekosea jina lake) alionekana wazi akiwa mwoga, mwenye mihemuko ya utii wa kipuuzi na kibaya zaidi alikuwa akijibu hoja za wapiga simu na kujidhalilisha. alikatia watu simu yaani nina hasira sana.......

    Tumjadili.
     
  2. m

    mwabaluhi JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2011
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Si mtizamaji wa hiyo TV, lakini kwa maelezo yako kama ndivyo ilivokuwa huyo hafai kabisa kuendesha kipindi cha aina hiyo.
     
  3. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kujadili Wajinga wajinga kama hao humu Jamvini ni kuwapandisha chati tu wasizonazo. Huyo ni mmoja wa Vibaraka waliotumwa na Nape. Amevaa Chu pi kichwani lakini hajijui kama watu wanamwonaje.
     
  4. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi' sidhani kama Damumbaya anapaswa kufukuzwa pale Mlimani TV kwa kuwa
    hata hiyo TV station yenyewe haiendi kama slogan yao isemavyo: "Elimu Kwanza",
    yaani ni sawa na mchafukoge mtupu.

    Ilipoanzishwa nilitarajia TV ya wasomi ingekuwa mfano kwa TV zingine lakini imekuwa
    tofauti kabisa, wanaiga hadi pumba na kuziweka kwenye TV yao. This is SHAME!
     
  5. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mimi naangaliaga Mlimani TV. Ni kweli observation zako ni sahihi kwa upande huo nadhani kwa CCM. Lakini pia ni kweli ana uwezo fulani kwenye mada au vpindi ambavyo anaviwasilisha vizuri.

    Naomba tumpime kwa mizani sawa siyo kwa tukio moja au yanayohusu uhusiano wake na CCM tu. Ni mwanadamu ana haki zake na mapungufu yake
     
  6. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #6
    Jun 8, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Tayari umetoa hukumu juu yake kwa mtazamo wako...nakushauri upeleke malalamiko yako kwa waajiri wake ili waweze chukua hatua.
    Vinginevyo jitahidi kuvumilia tu kwani si kila ataishi kwa namna itakayokuridhisha wewe.
     
  7. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nilikitizama hicho kipindi alipokuwa amem-host Nape, uko sahihi kwa tathmini yako lakini ni vizuri ukajua akiwa kama mwanahabari ni lazima alinde hadhi ya kipindi chake anachokiongoza na si kutoa nafasi kwa watukana matusi kupiga simu na kuwekwa hewani. Zipo sehemu alizochemsha siku hiyo lakini mara yingi sana amekuwa ni mtangazajia anayefanya ufurahie baadhi ya vipindi anavyoviongoza:A S 100:
     
  8. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,774
    Likes Received: 4,637
    Trophy Points: 280
    Ukitaka usiumize kichwa pendelea kuangalia Straight talk Africa ( VOA ) na Hard Talk ( BBC ) hizo station za kidaku mnajitafutia wenyewe shida, hivi hujui kama Steve Nyerere na Zembwela ( comedians ) nao ni watangazaji?
     
  9. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mkuu, watu hawa ni hatari sana. Sisi peke yetu hatuwezi kubadirisha na kukomboa umma wa waTz. Hawa wanasikika kila siku redioni na TV wakijifanya kujua kila kitu na kuzidi kuupoteza umma.
     
  10. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180
    njaa mbaya sana
     
  11. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ni kweli mkuu. Ni vyema ujue wajinga kama hawa ndo wenye nafasi kubwa nchini mwetu. Ndo kesho utasikia ni viongozi na wamepewa ridhaa na viongozi ili kuendelea kutengeneza watanzania kuwa KISUKULE kabisa.
     
  12. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Achana na kipindi chake azikuumize kichwa.
     
  13. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #13
    Jun 8, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hii ni aibu kwa taifa. Ni ujinga wa kutisha. Lakini ngoja tuwakumbushe kina Mkandara na watu wao kuwa siku zao za kuandaa wasomi misukule zinakaribia mwisho
     
  14. i

    ithangaledi Member

    #14
    Jun 8, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    kwa taarifa za ndani ya cuf ni kuwa yule ni kijana wao ndio maana wanaopewa ukaribisho ktk vipindi vyake ni cuf mara nyingi sana kuliko CDM kwa hiyo hata magamba anawaita tu kwa kuwa ki-tv chenyewe ni cha udsm ambapo ni serikali kwa upende mwingine
     
  15. K

    KUNO NA KUNO Member

    #15
    Aug 7, 2014
    Joined: Jul 11, 2014
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Lakini jamani siyo kweli kwamba samaki mmoja kioza basi eti wote wameoza, japo kuna wengine hapo Mlimani TV lakini siyo kwamba nao ni kama huyo mnayemlalamikia, mwacheni afe kivyake, na wengine wasafi wanaopeperusha bendera ya Mlimani Tv vizuri tuendelee kuwapongeza ili kuwapa moyo wa kuzidi kututumikia Watz, vinginevyo na huyo sijui ndiyo Damumbaya ajifunze na kubadilika kutokana na udhaifu wake huo, na pale aliposema katika bunge la katiba kuwa vyombo vya habari vidhibitiwe kurusha mijadala ya katiba mpya, kama vipi avue gamba!
     
  16. M

    Msingida JF-Expert Member

    #16
    Aug 7, 2014
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Njaa mbaya ndugu yangu.Muacheni apone njaa.Akikishiba ataacha.
     
  17. Mmawia

    Mmawia JF-Expert Member

    #17
    Aug 7, 2014
    Joined: Aug 20, 2013
    Messages: 48,501
    Likes Received: 12,447
    Trophy Points: 280
    Kama ndiye aliyetoa wazo hill huyo hafai kuwa mwanahabari hata kidogo.
     
  18. Mmawia

    Mmawia JF-Expert Member

    #18
    Aug 7, 2014
    Joined: Aug 20, 2013
    Messages: 48,501
    Likes Received: 12,447
    Trophy Points: 280
    Hatufai kabisa,mlimani ebu mrudisheni chumba cha muziki
     
  19. M

    Moisemusajiografii JF-Expert Member

    #19
    Aug 7, 2014
    Joined: Nov 3, 2013
    Messages: 2,544
    Likes Received: 453
    Trophy Points: 180
    Hiyo inaitwa "mahaba niue"!
     
  20. mdukuzi

    mdukuzi JF-Expert Member

    #20
    Aug 7, 2014
    Joined: Jan 4, 2014
    Messages: 4,353
    Likes Received: 1,610
    Trophy Points: 280
    mpuuzi
     
Loading...