Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hamis Kigwangalla ndani ya Kyela kwa Mwakyembe... CCM kunani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by meningitis, Sep 23, 2012.

  1. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Kwa mujibu wa tweets za mbunge wa nzega, inaonekana ameelekea kyela kwenda kushiriki maombi na mheshimiwa waziri mwakyembe.

    Je, hili ni kundi la ngapi la CCM?
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Wanafiki tu hao hawana lolote....
     
  3. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    CCM ni CCM tu, wataangamia wote na makundi yao hata kama yako mia, mjanja aondoke huko ajiunge na M4C.
     
  4. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hatuwataki sisi wanakyela wqnqfki wqkubwa hao
     
  5. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    yupo kundi la kufa...:crying:
     
  6. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    anasema mwakyembe ndio kamualika huko kyela.kweli kazi ipo mwaka huu.
     
  7. F

    FUSO JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    Things Fall Apart -- Chinua AChebe.
     
  8. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hivi huyu nae ni mwanasiasa?
     
  9. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Ccm kyela,ccm pwani,ccm lowassa,ccm sumaye(kaskazini),ccm nape...
     
  10. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,841
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    si alisema angekuja elezea mamabo fulani..?sasa NEC imemkuta bado au ndio alikuwa aki beep kujiongezea uzitu ktk hili.Magamba hata game zinezoeweza chezwa kwa common sense tuu ni shida.ALitaka create demand sasa katengeneza exit door yake isiyo na heri.Sasa bado anajipa hope kupigia debe wanaharakati za urais ili waje mpa viti vya waliokosa nafasi katika jamii dume.
     
  11. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #11
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    tutasikia mengi mpaka kufikia kifo chao 2015
     
  12. Ufunuo

    Ufunuo JF-Expert Member

    #12
    Sep 23, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Tutamkumbuka JK kwa kutusaidia kuiua ccm ingawa wengi wanamchukia lakini mi nampenda kwa hilo tu its like kaamua nchi awakabidhi upinzani atakapoondoka.
     
  13. Azipa

    Azipa JF-Expert Member

    #13
    Sep 23, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 1,068
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ila bado sijajua role ya Dr. Kigwangalla itakuwa ipi labda kama ni mwenyekiti wa UVCCM tungesema atakuwa kama Malema kumpiga vita asiyemtaka kwa jukwaa la UVCCM
     
  14. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #14
    Sep 23, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,841
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Taajifanya narudi katk profession yake.huku akiwa kapractice kidogo sana.
     
  15. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #15
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Kigwangalah ni MCHUMIA TUMBO.
     
  16. r

    raymg JF-Expert Member

    #16
    Sep 23, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kushiriki maombi?
     
  17. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #17
    Sep 23, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,836
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    mkuu crashwise nimechangia CHADEMA sasa hivi!@ nimetuma neno chadema kwenda 15710.zimefika??
     
  18. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #18
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,190
    Likes Received: 3,473
    Trophy Points: 280
    ni baada ya kupigwa chini nec.!
     
  19. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #19
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Wanaishi kwa matumaini waacheni wapeane faraja
     
  20. Azipa

    Azipa JF-Expert Member

    #20
    Sep 23, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 1,068
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wanagombania gari wakati sisi ndo wenye funguo za hilo gari
     
Loading...