Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hamieni Pwani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by AK-47, Mar 5, 2012.

  1. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Waziri George Mkuchika amewataka wafanyakazi wote wa serikali wanaofanyakazi katika Mkoa wa Pwani na kuishi Dar es Salaam wahamie Pwani ifikapo Aprili mosi mwaka huu ili kupunguza gharama za kiutendaji pamoja na kuwahi mapema kazini.

    Mkuchika amesema kitendo cha kuishi Dar na kufanyakazi Pwani huchangia kushusha ufanisi na utendaji wa wafanyakazi hao kutokana na kuamka usiku sana ili kuwahi kazini. Amesema ingawa Aprili mosi ni siku ya wajinga duniani lakini agizo lake walichukulie kwa umakini kwani halina uhusiano wowote na siku hiyo.

    Source: The Guardian.
     
  2. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Hivi haiwezekani Waziri kufanya kazi (kuchukua hatua dhidi ya wote waishio Dar) bila kupiga kelele?
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Huko ''Pwani'' amewatayarishia makazi au ndio kama Mabwepande?​
     
  4. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwanini asiulize wanaishi dar kwa sababu zipi?kila siku matamko tu hovyooo,huyoooo.
     
  5. Amani Nyekele

    Amani Nyekele Senior Member

    #5
    Mar 5, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 157
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    makazi yapi unayozungumzia..!!? nyumba za watumishi au za kupanga??
     
  6. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Either way.........
     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    Mar 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,915
    Trophy Points: 280
    umeamua la maana mkuu.
     
  8. m

    mzawahalisi JF-Expert Member

    #8
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Kwanza mtumishi wa serikali kwenda nje ya mkoa unao fanyia kazi ni lazima uwe na kibali, je hao wafanyakazi nani anawapa hicho kibali kilasiku? Kama hawana vibali hivyo haina mjadala wachukuliwe hatua za kisheria. Mafuta ya magari kilasiku mamia ya kilometa juu ya walipa kodi bila huruma! Khaaaa!
     
Loading...