Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hamidu H. Bisanga is dead

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Boney E.M., Mar 30, 2009.

  1. B

    Boney E.M. JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2009
    Joined: Jan 22, 2007
    Messages: 425
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Dear JF members,

    We have received shocking news this morning that Mr Hamidu H. Bisanga, an all time Journalist employed at Bayport Company was involved in a fatal car accident last night at Break Point- Kijitonyama. he has also worked for the National Development Corporation before moving to Bayport. His body lies at Mwananyamala mortuary. More news to follow pertaining to funeral arrangements. May the Almighy God rest his soul in eternal peace. Amen.
     
  2. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #2
    Mar 30, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    R.I.P Bisanga May the Almight Lord give you eternal peace
     
  3. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Poleni sana ndio maana niliona vioo vingi sana pale breakpoint jana usiku
     
  4. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #4
    Mar 30, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    RIP Hamidu Bisanga, sote tupo njiani ingawa hakuna ajuaye ataishiaje!
     
  5. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,554
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Poleni sana wanandugu tuko pamoja kwa kipindi hiki kigumu
     
  6. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    RIP Hamidu na poleni sana wafiwa
     
  7. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    RIP Bisanga, nasi tuko nyuma yako, siku na saa ndio hatujui. Pia namuomba Mola awape nguvu, hekima na ustahimilivu wafiwa katika kipindi hiki na baada ya mazishi.
     
  8. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2009
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...RIP Journalist Hamidu Bisanga. One of the Finest.
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    R.I.P Bisanga pole sana wafiwa tupo pamoja katika kipindi kigumu hiki.
     
  10. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,969
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Poleni sana wafiwa wote. RIP Hamidu Bisanga.
     
  11. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #11
    Mar 30, 2009
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    RIP Bisanga. Om shanti shanti shanti!
     
  12. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2009
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    2:156. Wale ambao ukiwasibu msiba husema: Hakika sisi ni wa Mwenyezi Mungu, na kwake Yeye hakika tutarejea.


    (Wale ambao kwamba yanapo wateremkia machungu ya kuwaumiza wanaamini ya kuwa hakika kheri yote na shari inatokana na mwenyewe Mwenyezi Mungu, na ya kwamba amri yote ni ya Mwenyezi Mungu. Hao husema: Sisi ni milki ya Mwenyezi Mungu Mtukufu, na sisi ni wenye kurejea kwake Yeye. Sisi hatuna letu jambo lolote. Na Yeye ni mwenye kustahiki kushukuriwa kwa anacho toa, na juu yetu kusubiri wakati wa kujaribiwa, na kwake Yeye ndiyo zipo thawabu na malipo.)
     
  13. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #13
    Mar 30, 2009
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    I am deeply saddened. Hamidu was a very close friend. May his soul rest in peace. Amen.
     
  14. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #14
    Mar 30, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,444
    Likes Received: 582
    Trophy Points: 280
    R.I.P Hamidu. Inaumwa kuondokewa na dedicated Journalist, tunaoamini ni vioo vya jamii.
     
Loading...