Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hamia airtel

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by THE GEEK, Apr 10, 2011.

  1. THE GEEK

    THE GEEK Member

    #1
    Apr 10, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 90
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Loliondo........

    airtel.jpg
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Watajaza minara wakati babu anarudi kwao Rungwe
     
  3. B.O.G

    B.O.G Senior Member

    #3
    Apr 10, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huwezi kuni amrisha kama mtoto mdogo eti Hamia Airtel ,inabidi unibembeleza tena kwa unyenyekevu. hivyo sihamii mpaka mnibembeleze vya kutosha.
     
  4. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    sasa mnajibana nn huko kwenye mgongo wa chura?
     
  5. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Too late!
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,800
    Likes Received: 2,203
    Trophy Points: 280
    hata akirudi Rungwe wale wakazi wa huko watakuwa nao wamefaidika na mawasiliano......walijua ni lini wangepata vilongalonga.....babu is there to stay bana
     
  7. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    avatar ya GREEK na INKOSAV ipi kali???????????????????????
     
  8. B

    BARRY JF-Expert Member

    #8
    Apr 10, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 216
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Ataondoka na watu
     
  9. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #9
    Apr 10, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    HONGERA AIRTEL....ANGALAU MMEWAKUMBUKA WATU WALIOTENGWA NA JAMII....... fanyeni vyema zaidi niwapongeze
     
  10. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #10
    Apr 10, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,038
    Likes Received: 1,333
    Trophy Points: 280
    siku hizi tigo wezi sana eti robo shilingi baada ya dakika ya kwanza!hiyo dk ya kwanza wanatoza sh 300!airtel ni cheap sana na hakuna foleni kwenye kupiga
     
  11. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #11
    Apr 10, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Air tel wana lipi jipya ambalo hakuna kampuni nyingine sioni haja ya kulazimishana kuhamia labada kama ukihamia unapewa kitu cha maana zaidi ya hapo mitandao yote sawa tu wanafanana kila kitu hamna jipya!!!!
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Apr 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Hufai kuwa marketing manager.
     
  13. B.O.G

    B.O.G Senior Member

    #13
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    or u should go back to school and learn how to advertise , coz kila tangazo enu mnalo toaga ni OVYO
     
Loading...