Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hamasa ya sensa ikoje hapo ulipo?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Makala Jr, Aug 16, 2012.

  1. Makala Jr

    Makala Jr JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 3,398
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Zimebaki siku chache sana kabla ya zoezi la sensa kuanzia usiku wa tarehe 25-26,August 2012. Kwa utafiti mdogo niliufanya Dar es salaam wiki iliyopita...elimu ya uraia ilikuwa bado inahitajika sana.Katika kuwahoji watu kuna uelewa mdogo sana. Kuna watu wameaminishwa kwamba SENSA ni mpango wa freemasons wa kujua idadi ya watu ili wajipange vizuri namna ya kuitawala dunia. Pia kuna wananchi wabishi sana...kuna watu wanadai sensa ya nini kama hawaletewi maendeleo kwa miaka yote waliyowahi kuhesabiwa? Inasikitisha kuona hamasa za kampeni za kisiasa zinakuwa na nguvu kuliko zoezi hili la kitaifa.Kumekuwa na malalamiko ya awali kwamba baadhi ya wale waliochaguliwa kuendesha sensa hawana uwezo wa kutosha kwani rushwa ilitumika. Kuna ujinga ulioenezwa ili kukwamisha sensa ikiwemo misimamo ya kidini,imani potofu na vitisho vya kugomea sensa.Saizi nipo Mbeya mjini kuna matumaini ya zoezi kufanikiwa.Je hapo ulipo hamasa kwa wananchi ikoje?
     
  2. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Tumegoma! Kasirika sasa.
     
  3. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,808
    Likes Received: 1,297
    Trophy Points: 280
    Wala usiwe na wasiwasi watahesabiwa tu!! Mkuu
     
  4. M

    MAGUNJA JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 368
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Katika wale ninaokutana nao kwa siku nzima sijasikia hata mmoja akigusia sensa. Naona tu matangazo kwa TV. Bila shaka kila mmoja anajua na sana ni wale wakuu wa familia ndio wajibu maswali. Hakuna kupangwa foleni hivyo that is not an issue to most people. Watu wanahangaika na kula yao.
     
  5. Makala Jr

    Makala Jr JF-Expert Member

    #5
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 3,398
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kuna tetesi kwamba baadhi ya mawakala mkoani Geita wamegoma kutokana na kutolipwa posho, je ni kweli? Naomba taarifa kwa wadau waliopo huko.
     
  6. Baiskeli

    Baiskeli JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 336
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    hapa nilipo wengi hatushiriki, mpaka kipengele cha dini kiwepo.. tena kma wooote u.
     
  7. C

    Chinga boy JF-Expert Member

    #7
    Aug 16, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Leo nilikuwa Madanga/Pangani nikaulizia hamasa ikoje jamaa akasema mkuu wa wilaya alishafika kuhamasisha na watu wakampotezea akaondoka bila kuwahamasisha mashaka makubwa maeneo ya waislam sensa haitofanikiwa
     
  8. Makala Jr

    Makala Jr JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 3,398
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mjini Iringa...madiwani wameagiza watendaji wa vijiji na Kata kusimamisha zoezi la kukusanya michango ya ujenzi wa shule ili kuwafanya wananchi wakae kwa amani katika makazi yao wakisubiri kuhesabiwa!
     
  9. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #9
    Aug 17, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mkoani geita Wilayani mbogwe uhuni,ukatili na usanii vnaendelea kufanyika.Jana wamewatimua wanasemina eti kisa ni warund,kwa vgezo wamezaliwa tz,wamesomea tz na wanaish tz,vyet walikaguliwa na maafisa usalama na jopo la viongoz ngaz ya wilaya na waka qualify mafunzo.Jana siku ya 8 kwa dodoso refu wanatimuliwa!Cha kushanganza jana et tukapewa ka elfu 70 but hbq ndo hyo!
     
  10. peri

    peri JF-Expert Member

    #10
    Aug 17, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hamasa iko chini, mi sihesabiwi mpaka kipengele cha dini kiwekwe.
     
  11. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #11
    Aug 17, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbagala wanapigana.
     
  12. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #12
    Aug 17, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Pwani mlandizi mafunzo yanaendelea ila hamasa kwa wanajamii iko chini.
     
Loading...