Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hamadi Rashid wa aliekuwa CUF

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Babamu, Jan 22, 2012.

  1. Babamu

    Babamu Member

    #1
    Jan 22, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amani juu yenu.Jamani mimi nahitaji kueleweshwa zaidi kwani haya mambo ya siasa sina ujuzi nayo. Huyu Hamadi Rashid wa aliekuwa Mbunge wa Kavu baada ya kuvuliwa GAMBA na CUF wenzake, nimeonasehemu ya kuwa anataka kuunda chama cha kwake sasa huu sio UROHO ama UCHU wa madaraka? Nielewesheni wajuzi wa mambo ya siasa ya hapa kwetu TZ.
     
  2. juma sal

    juma sal Senior Member

    #2
    Jan 22, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kelele!!
     
  3. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,112
    Likes Received: 3,658
    Trophy Points: 280
    unadhani wajua, lakini una hofu kuwa hujui, waulizaje kundule mbwa hali ya kuwa umeushika mkia????????!!!!!!!!!
     
  4. k

    katatuu JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2012
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 368
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Pilipili zilizoshambani wewe za kuwashia nini?.Acha wali na wale wali wao.
     
  5. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #5
    Jan 22, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,324
    Likes Received: 1,983
    Trophy Points: 280
    Tokaaaaaaaaaa... weeeee.....
     
  6. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #6
    Jan 22, 2012
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hapa panaoneka hali ya hewa imechafuka!!!!
     
  7. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #7
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Basi kama hata habari za hamad rashid huzijui sasa kwenye siasa we unafanya nn? kwani unaonekana mzembe sana so mayb uimbe taarabu kama komba wa ccm ndo itakufaa.
     
  8. everybody

    everybody JF-Expert Member

    #8
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nitatumia busara kidogo walau nikujibu maana sijaona jibu kwenye posts zilizotangulia hapo juu. Kwanza kwenye siasa, mwanasiasa yeyote anataka kile ambacho anakifikiria kiweze ku "influence the political situation in the country or in the party". Sasa kama Hamadi Rashidi hakuweza kutimiza hiyo haja ndani ya CUF anayo haki ya kuanzisha chama kingine cha siasa ili aweze kupitisha mawazo yake ya kile anachoona ni cha maendeleo kwa Wazanzibari na Watanzania kwa ujumla. Kwa hiyo sioni kwamba kama Hamadi Rashidi akiamua kuanzisha chama chake itakuwa ni UROHO wa madaraka. La hasha hii ndio maana ya DEMOCRACY kwamba kila mtu ana uhuru wa kuanzisha chama na vile vile kutengeneza platform ambayo ataitumia kuwakilisha mawazo yake. Tumwach Hamadi Rashidi atekeleze azma yake ya kuanzisha chama na huwezi jua kwamba chama hicho kinaweza kuwa njia madhubuti kuelekea kwenye ukombozi wa mtanzania kwani kwa sasa sioni kama CUF inaweza kweli kuja na ideas ambazo zitakuwa kinyume na CCM hasa kwa Zanzibar baada ya ndoa iliyofungwa kati ya CCM na CUF.
     
Loading...