Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HAMADI RASHID na wenzake Kuhojiwa 27-28/12/2011

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mpui Lyazumbi, Dec 26, 2011.

  1. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #1
    Dec 26, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Wakuu kwa mjibu wa RFA jion hii, Hamadi Rashid na wenzake wataanza kuhojiwa kesho na zoezi hilo litakuwa la siku mbili mfululizo kupitia kamati ya maadili ya CUF. Tufuatilie.
     
  2. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #2
    Dec 26, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    asante kwa taarifa, tujuzane yatayojiri.
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Dec 26, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    ndo maana nilimuona rashid jana kawa mnyonge kweli kwenye boti za azam akija znz
     
  4. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #4
    Dec 26, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Anannongea kwa sababu zipi tena?
     
  5. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #5
    Dec 26, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ataomba msamaha yatakwisha haitakuwa kama NCCR
     
  6. M

    Mkandara Verified User

    #6
    Dec 26, 2011
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Nachowaomba CUF walitazame swala hili kwa jicho la tahadhari sana maana ukweli ni kwamba Maalim Seif amekidhoofisha chama hiki Bara vibaya sana na sii yule Maalim wa miaka ya 2000...CUF inakufa kwa sababu yake na sii mtu mwingine ukweli huo upo na wakiukataa ni kwa sababu ya ushabiki tu..
     
  7. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #7
    Dec 26, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Walitazame vipi maana hujatoa suggestion yoyote.
     
  8. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #8
    Dec 26, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tunamkumbusha Hamad Rashid awe makini asije akafa akiwa anahojiwa kama yaliyomkuta Horace Kolimba maana kwa sasa mbinu za CUF na CCM ni moja tu! Kumalizana!
     
  9. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #9
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    CUF inaelekea kubaya ila tangu zamani vyama vya siasa visiwani vilikuwa na mkwaruzano kwa sababu ya kugombea madaraka. Historia hujirudia na Hamad Rashid atapewa onyo au kufukuzwa kama Kafulila
     
  10. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #10
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,425
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ngoma inogile. Chonde chonde msifukuzane uanachama nchi itafilisika kwa kurudia uchaguzi. Kodi ya kichwa haiko mbali.
     
  11. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #11
    Dec 26, 2011
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wafukuzane tu ili CDM ikachukue jimbo la Wawi
     
  12. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #12
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,723
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Kweli kabisa!
    CUF wameolewa,halafu wamekana had asili!
    Wamesahau kuwa hata mke aolewe,habadili kabila!
    Wasijem-kolimba!
     
  13. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #13
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,723
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Adui muombee njaa...
    Wache wamalizane tu,wenye uchungu na nchi,magwanda,waichukue.
     
  14. M

    Mkandara Verified User

    #14
    Dec 26, 2011
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Wayatazame madai ya Hamad Rashid kwanza na sii kumweka yeye kizimbani..Ya seif tunaita counterclaim maana madai ya Rashid ndio Principal..

    Na iwe ni kutafuta suluhisho la Chama na uhai wake kulingana na madai yake Rashid maana mkosa kwa wanachama sii Rashid isipokuwa tunaweza sema kakosa nidhamu ilifuatia madai haya baada ya..
     
  15. rweyy

    rweyy Senior Member

    #15
    Dec 26, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    siasa za tz ni vipi? walianza cdm na chibuda. ccm wakafata na rostam.Nccr na kafulira sasa zamu ya cuf na Rashidi sijui atakaye fata ni nani
     
  16. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #16
    Dec 26, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Naomba Mungu wafanye maamuzi ya namna yoyote yatakayomaliza. Amen
     
Loading...