Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hamadi Rashid na Daudi Kafulila, Gongolamboto mwisho wa Lami

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by muhosni, Feb 14, 2011.

  1. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Dar es Salaam kuna kituo cha basi huitwa Gongo la Mboto mwisho wa lami. Zamani hapo ndipo lami ya kutoka mjini ilikuwa inaishia na kwa hiyo daladala pia zilikuwa zinaishia hapo. Siku hizi kuna maendeleo zaidi Gombolamboto siyo tena mwisho wa Lami.

    Uteuzi wa baraza kivuli la mawaziri wa leo tunaweza kusema ni Gongolamboto kwa akina David Kafulila na Hamad Rashid kwa maana ya kwamba katika safari yao ya kushirikishwa kwenye kambi rasmi ya upinzani hapo ndo mwisho wa lami. Hakuna uwezekano huo kwa sasa, LABDA baadaye, kama hiyo baadaye na wao watakuwemo.

    Hawakupata uongozi wa kamati hata moja wala uwaziri kivuli. Lakini walihemshwa na support ya wabunge wa ccm na kusahau kwamba hawawezi kulazimisha uhusiano kwa kutumia kanuni za bunge. Sasa ccm wameshapata walichotaka, yaani kamati ya PAC kuongozwa na mtu wao (Cheyo). Habari imekwisha, Kafulila na Hamad wanauguza maumivu, Chadema wanachekelea na kusonga mbele.

    I love politics, who loughs last loughs longer!!
     
  2. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,542
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    :clap2:IMEKWISHA:clap2: Ni vema uwe makini na mtu unayeanzisha naye urafiki isiwe leo na kesho urafiki wenu ukaleta ukakasi na mwishowe mkatengwa na wote kukosa matunda ya urafiki wenu batili. "HAYA SASA NENDENI MKANYWE MAJI YA BETRI WASALITI WAKUBWA NYIE!!!!!!!!!!!!!
     
  3. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kuna watu husema malipo ni hapa hapa lakini mimi sikutarajia wangepata malipo yao so soon na kwa aibu namna hii
     
  4. kalagabaho

    kalagabaho JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,303
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    toka amdhalilishe mbowe kwa uhodari wa kupangua hoja! hamad anachukiwa mno na CHADEMA! lakini ukweli unabaki palepale mnahitaji kujifunza toka kwake
     
  5. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi kalagabaho maana yake ni nini?
     
  6. kalagabaho

    kalagabaho JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,303
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    muhosni
     
  7. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    si unaona sasa, huwa ccm hawawezi kujibu hoja
     
  8. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hapo alipo Kafulila na Hamad wakimuona mbunge wa chadema inakuwa kama mtu aliyetoroka jela ameona polisi. Hawakujua haya yote kabla ya kutafuta sifa kwa ccm?
     
  9. kalagabaho

    kalagabaho JF-Expert Member

    #9
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,303
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    ha! ha! haa! wabunge wenyewe ndio hawa kina LEMA na Mr 2? hamad hawezi kuhofia vilaza wewe umemsahau?
     
  10. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #10
    Feb 14, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Mungu akusamehe hujuwi ulitendalo!
     
  11. HISIA KALI

    HISIA KALI JF-Expert Member

    #11
    Feb 14, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alishalipwa na wale waliomtuma kazi. Kwa hiyo haitaji uwaziri kivuli
     
  12. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #12
    Feb 14, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hebu tujuze UKILAZA wa Lema na Mr 2
     
  13. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #13
    Feb 14, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wewe tuliza akili yako bana, muziki ambao Lema amenanzisha Arusha ndio huu ulioshikisha adabu serikali, ccm, na bunge zima. Kila kiongozi wa serikali akisimama lazima aoneshe alivyokerwa na matukio ya Arusha, ccm nao, Bungeni ndio usipime. Wapiga kura wa Lema ndio wameimarisha mshikamano na mbunge wao kupita hata wakati wa uchaguzi. Spika anamuogopa anaomba taarifa ipelekwe ofisini kwake ili akabembeleze kwa kificho.

    Katika siasa mtu anataka mafanikio gani zaidi ya hayo? The guy is just too hot for you
     
  14. Mantissa

    Mantissa JF-Expert Member

    #14
    Feb 14, 2011
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    CDM hawajaenda bungeni kulala kama walivyo CCM, hawajaenda kwa rushwa km CCM. CCM wako kule kwa maslahi yao binafsi ndo maana utasikia utangulizi ktk kuongea wanataja hadi Bi wadogo wa mtaani eti kamfanikisha kuwa pale, shame on them
     
  15. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #15
    Feb 14, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    kwisha habari yao!
     
  16. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #16
    Feb 14, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Unampa Kalagabaho kazi ngumu hivyo?
     
  17. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #17
    Feb 14, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Mwisho wa lami!
    Pugu kajiungeni!
     
  18. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #18
    Feb 14, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    Hakuna kujifunza kutoka kwa mtu mnafiki wav kupindukia. Kwanza nadhani wengi wenu hamna habari kwamba Makinda alimtosa huyu Hamadi Rashidi ambnaye ukweli ni kwamba harakati zake zote za hujuma dhidi ya Chadema kumbe alikuwa anaimezea ile kamati ya Mashirika ya Umma -- POC, ile aliyopata Zitto. Alikuwa amepewleka maombi kwa Spika kuwamo katika kamati hiyo ili baadaye agombee uenyekiti. Badala yake Makinda akampeleka katika ile nyingine aliyopata.

    Hamadi Rashidi ni mtu mwenye uchu sana wa madaraka!

    Kwa hilo nampongeza Spika.

    Kwa watakaouliza source yangu ni swahiba wangu aliyepo katika ofisi ya Spika ambaye alinihakikishia aliiona Fomu ya Hamadi kuomba kuwa katika POC.
     
  19. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #19
    Feb 14, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Usimsahau Kafulila, ndiyo maana Chadema walimfukuza mapema
     
  20. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #20
    Feb 14, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,053
    Likes Received: 384
    Trophy Points: 180
    Sasa ndo naona busara za CDM kumtimua kafulia
     
Loading...